GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ปิดปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์วุ้นนรก

CacAloz

• Full Member
ทางทีมงานปิดปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์วุ้นนรกเป็นเวลา 1 สัปดาห์ ตั้งแต่วันที่ 25 พ.ย. 2555  - 1 ธ.ค. 2555 โดยประมาณ

หากมีการเปลี่ยนแปลงข้อมูลใดๆ ทางทีมงานจะทำการอัพเดทให้ทราบครับ

แจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน ขอบคุณครับ

Fank

• Player
  • Jr. Member
  • **
  • ส่วนบุคคล
ปิดนานจุงเบยครับ 555
ลายเซ็นจะแสดงที่ด้านล่าง ของแต่ละข้อความ รวมถึงข้อความส่วนตัว คุณสามารถใช้ BBC โค๊ดและสัญลักษณ์แสดงอารมณ์ได้

ชอบ เกมอสุราครับ รักเกมอสุรา ขาดมันไม่ได้แล้ว คนสร้างเกมเก่งมากครับ จีเอ็มทุกคน ใจ ดี

-Radio__ ●ω●

• ไม่ได้แคร์นะ อยากด่าด่าไป
  • **
  • Line : golp.a
ชอบ เกมอสุราครับ รักเกมอสุรา ขาดมันไม่ได้แล้ว คนสร้างเกมเก่งมากครับ จีเอ็มทุกคน ใจ ดี

woon_love woon_love woon_love
ไม่ได้อยากดราม่า แต่ว่าไม่ไหวจริงๆ !!

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
เปิดมาคงเซอร์ไพรท์  g#019
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

zabbjung

• **
เปิดมาคงเซอร์ไพรท์  g#019
เปิดมาแล้วช็อคมากกว่า  g#037 g#037
ต่อให้ในอุโมงค์จะมืดเพียงใด ปลายทางยังคงมีแสงสว่างรออยู่เสมอ