GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ปิดเซิฟเวอร์นรกซักระยะครับ

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
ลดโซล  woon_shock

ช๊อคแปป  woon_shock woon_shock

เรามี500mเรานอนโรงบาลยุ (ช็อค)
เรามี 90k อิอิ ไม่มีปัญหา  woon_555
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

: 3

• โป้ยยยยยยย` ♥

ผมนี่เพลีย

• Newbie
  • *

ปล.เมื่อเปิดเซิฟเวอร์ครั้งหน้าเงินโซลคนที่เกิน 1แสน โซล จะถูกลดให้เหลือเพียง 1แสน โซล เท่านั้นครับ ส่วนใครที่มีไม่ถึงก็เหลือเท่าเดิมครับไม่ต้องลุ้น
ปล2.รักทุกคนเสมอนะครับ จุ๊บๆ[/color][/size]  woon_love
[/quote]

ลดโซลอีกแสดงว่าแจกโซลใครไปเยอะปะ? ทำเอาคนอื่นดือดร้อนด้วย

ปล.ที่ออกมาพูดเพราะมีโซลยุ3แสนกว่า ณ ปัจจุบันก่อนรี  woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

•Baitong•

• วันเวลาเก่าๆไม่เคยหวนกลับ , มีเเต่เช้าวันใหม่ที่มาทุกวันทั้งปี , ซึ่งก็ดีเเล้ว
  • Newbie
  • *

BELLE ♥

• ☺ 'ID LINE : bellezaaa
  • Jr. Member
  • **
  • ❀ ' The first to apologize is the bravest

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b

-_YC_-

• Jr. Member
  • **

>•~ติดนรก~•<

• Newbie
  • *
ทำไมต้องลดโซลด้วยอะครับ เพื่ออะไรอะอย่างงี้ก็+ของยากอะดิ TT''

ไม่ยอมมมมมมมมมมมมมม  woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry