GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ปิดเซิฟเวอร์นรกซักระยะครับ

จีเอ็มซอส

• Debuz Developer
  • Full Member
ปิดจนกว่าจะมีเรื่องให้ต้องทดสอบ หรือทีมงานต้องการใช้งานถึงจะเปิดใหม่ครับ อาจจะเป็นเวลา 1 วัน 1 อาทิตย์หรือ 1 เดือนครับ

ขอบคุณ Uchiha_Itachi, -REAL-, Scream และอีกหลายๆท่านที่ผมจำชื่อไม่ได้เป็นอย่างมากครับ ที่แพทซ์อสุราวงศายักษ์ออกมาด้วยดีเพราะทุกๆคนเลยครับ ขอบคุณมาก ไว้เจอกันใหม่เมื่อชาติต้องการ

ปล.เมื่อเปิดเซิฟเวอร์ครั้งหน้าเงินโซลคนที่เกิน 1แสน โซล จะถูกลดให้เหลือเพียง 1แสน โซล เท่านั้นครับ ส่วนใครที่มีไม่ถึงก็เหลือเท่าเดิมครับไม่ต้องลุ้น
ปล2.รักทุกคนเสมอนะครับ จุ๊บๆ
  woon_love

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ไม่ได้ช่วยไรเลย  g#002
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Fank

• Player
  • Jr. Member
  • **
  • ส่วนบุคคล
 woon_cry woon_cry ลดโซล T^T
ลายเซ็นจะแสดงที่ด้านล่าง ของแต่ละข้อความ รวมถึงข้อความส่วนตัว คุณสามารถใช้ BBC โค๊ดและสัญลักษณ์แสดงอารมณ์ได้

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
ยินดีช่วยเสมอครับ  g#031

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=23432.0
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

ลาก่อน  woon_bye
ต่อไปนี้ต้องพักผ่อนแล้ว หลับสักตื่นนึง ประมานสัก7วัน  woon_555
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
1วัน 1อาทิตย์ หรือ 1เดือน  woon_555 woon_555 woon_555
1ปี จะเปิดให้ทดสอบอาชีพคนทรง หึ ๆ ๆ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

จั๊กก็ไรด๊อก...

• ไม่มีไรมาก
  • Jr. Member
  • **
1วัน 1อาทิตย์ หรือ 1เดือน  woon_555 woon_555 woon_555
1ปี จะเปิดให้ทดสอบอาชีพคนทรง หึ ๆ ๆ
ตื่นเต้นไรหนักหนาพอมาก็ไม่ทดสอบเล่นสนุกเฉยๆ

: 3

• โป้ยยยยยยย` ♥