GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เผ่าอสุราอัพเดทแล้ววันนี้! (17/9/2555)

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
รบกวนพี่อิฐอัพแพ็ทให้ที พอดีขึ้น unzip ไรเนี่ยแหละ  g#040

แพทช์ไหนมีปัญหา ลองโหลด manual patch ในเว็บหลักมาลงในโฟลเดอร์ติดตั้งเกมดูครับ
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
รบกวนพี่อิฐอัพแพ็ทให้ที พอดีขึ้น unzip ไรเนี่ยแหละ  g#040

แพทช์ไหนมีปัญหา ลองโหลด manual patch ในเว็บหลักมาลงในโฟลเดอร์ติดตั้งเกมดูครับ
919 ยังไม่มีโหลดเลยครับพี่อิฐในเว็บหลัก  g#015
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

azaza2539

• Newbie
  • *
สกิลมันใช่ต้อง2เหรียญ ผู้ใช้มนตรา ขาดเหรียญเรียนสกิล ปรับด้วยนะ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ช่างตีเหล็ก จองกี้ ที่บางกระท่อม เมนู "ซื้อยา" กับ "งาน" สลับกันอยู่ด้วยนะครับ
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

-Radio__ ●ω●

• ไม่ได้แคร์นะ อยากด่าด่าไป
  • Jr. Member
  • **
  • Line : golp.a
สั่งผอบ โจมตีมอน ผอบไม่ตีอ่ะคับ woon_o_o woon_o_o
ไม่ได้อยากดราม่า แต่ว่าไม่ไหวจริงๆ !!

Fujin

• **
  • It's Freedom
สกิลมันใช่ต้อง2เหรียญ ผู้ใช้มนตรา ขาดเหรียญเรียนสกิล ปรับด้วยนะ

ก็ใช่ให้มันลงตัวสิ มันเป็นงี้ตั้งนานแล้ว

ก็ใช่ให้มันลงตัวสิ มันเป็นงี้ตั้งนานแล้ว
เราอยากเล่นกับนายนะ แต่เราโหลดแพ็ทไม่ได้ g#018
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

hangtep

• **
Asura Online Never Ending มาเซิร์ฟเก่าน่ะครับ แต่ว่าเริ่มใหม่ตั้งแต่เวล 1 เท่ากัน ทันแน่นอน!!
7 ชั่วโมงที่แล้ว · ถูกใจ   woon_shock บ้าๆๆๆๆๆ เริ่มใหม่เวล1ได้เงินคืนไหม เกมไทยสั่งได้
มันปวดหัวนะเนี้ย......

Asura Online Never Ending มาเซิร์ฟเก่าน่ะครับ แต่ว่าเริ่มใหม่ตั้งแต่เวล 1 เท่ากัน ทันแน่นอน!!
7 ชั่วโมงที่แล้ว · ถูกใจ   woon_shock บ้าๆๆๆๆๆ เริ่มใหม่เวล1ได้เงินคืนไหม เกมไทยสั่งได้
ทำไมนายต้องก็อปโพส  woon_huh

hangtep

• **
 woon_huh ทีมงานใช่ไหมที่เป็นคนโฟสบอก
มันปวดหัวนะเนี้ย......

emethgto

• **
กรุณา เปิดตัวรีสเตตัส และ สกิลด้วยคับ เนื่องจากสกิลในคลาสสองบองสกิลนั้นต้องใช้ทางผ่านจากสกิลคลาสแรกแต่ดัน ไม่บอกข้อมูลสกิลมีการอัพสกิลผิดแล้วคับ !!
ถ้าจะลงความเห็นว่าเป็นเพราะความเบาปัญญาของผมเอง หรือ ความเกรียจครานในการพิมพ์ข้อมูลสกิลของตัวผู้อัพแพทเอง ก็แล้วแต่
โปรดออกมาอธิบายที่คับ
ว่าจะเปิดตัวรีไหม

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
กรุณา เปิดตัวรีสเตตัส และ สกิลด้วยคับ เนื่องจากสกิลในคลาสสองบองสกิลนั้นต้องใช้ทางผ่านจากสกิลคลาสแรกแต่ดัน ไม่บอกข้อมูลสกิลมีการอัพสกิลผิดแล้วคับ !!
ถ้าจะลงความเห็นว่าเป็นเพราะความเบาปัญญาของผมเอง หรือ ความเกรียจครานในการพิมพ์ข้อมูลสกิลของตัวผู้อัพแพทเอง ก็แล้วแต่
โปรดออกมาอธิบายที่คับ
ว่าจะเปิดตัวรีไหม

เปิดซักอาทิตย์แรก  ๆ ก็แล้วกัน
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

-Radio__ ●ω●

• ไม่ได้แคร์นะ อยากด่าด่าไป
  • **
  • Line : golp.a
อย่าว่าผมกากเลยนะครับจากที่เล่นจ้าวสังเวียนสายต่อยไวมา เวล 50+ แล้ว

ต่อยประมาณ 200 เบาไปครับเนี้ย แถมโป๊ะยากเย็นอีก (ใสสนับมืออย่างดี )

ป้องกันก็น้อยแสนน้อย เลือดอยู่ที่ประมาณสี่พันกว่าๆ

ท่าไม้ตาย ของสายนี้ หมัด 18 อสุรกาย ครับ โจมตีแบบสุ่ม 18 ครั้งในรัศมี 6*6 ช่อง

ให้ตายเถอะ ท่าไม้ตายแต่มอนไม่ตาย อย่าว่ามีมอนหลายๆตัวในระยะสกิลกิลเลยนะคับ โกเลมโคลนตัวเดียวมันยังไม่ตายเลยครับพี่น้อง

มารีวิว ให้อ่านเฉยๆครับ เผื่อว่าใครจะเล่นสายนี้   woon_555 woon_555 woon_555

ถ้าทีมงานอ่านแล้ว ช่วยพิจารณา ปรับ หน่อยนะครับ เพราะ เทียบกับ หมัดสลายโลกา (รึเปล่า) แล้วคนละขั้วเลยอ่ะ คับ

รูปๆเผื่อใครอยากดู

ไม่ได้อยากดราม่า แต่ว่าไม่ไหวจริงๆ !!

emethgto

• **
จ้าวสังเวียนนี้โดยส่วนตัวผมเล่น AGI DEX นะคับ เน้นหลบและค่าโจมตี้ต่ำสุดเพราะมีสนับปลายแหลมที่+โจมต่ำสุด มันจะคล้ายๆ เบลดดาบคู่สายDEX โจมตีจะเสถียน แม่นเยอะ ยิ่ง+กับสนับปลายแหลมตัวนี้แล้ว ค่าโจมตีจะอยู่ที่500+ ออฟคลั่ง ใส่เซ็ตฉมัง เวลผอบเอาโชคแล้วโปะออกบ่อย20%+ โดยส่วนตัวคิดว่าจ้าวไม่เหมาะกับสายถึก หลบเวลง่ายกว่าคับ ลองฟังผมดูแล้วจินตนาการตามนะคับ เพื่อเป็นแนวคิดท่านใดที่ จ้าวด้บ้าง
 woon_sunny woon_sunny woon_sunny

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ

มอนสเตอร์ใหม่!

เจอแล้วแถวเผ่าเพียบเลย แล้วก็ที่ ไลเคนด้วยมี หมาน้อยน่ารักมากอ่ะ ว่าแต่มีผอบใหม่อีกป่าวมอนใหม่มาแล้ว
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ