GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทดสอบเรื่อง???

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
้เข้าใจแล้วค่ะ นี่ก็เซิร์ฟทดสอบ อยากทำอะไรก็ทำ
มาเซิร์ฟทดสอบ เพียงเพื่ออยากทดสอบสิ่งต่างๆก่อนด้วยตัวเอง แต่ไม่มีโอกาสเอื้ออำนวยเท่าไร
ไม่ค่อยแคร์เซิร์ฟทดสอบเท่าไร แคร์แค่ว่า อยู่ที่ว่าเซิร์ฟหลักมีปัญญาจะทำทุกอย่างได้มากน้อยแค่ไหน
เป็นอันว่าจบข่าวแล้วกันค่ะ แค่นี้ก็รู้แล้วว่าวุฒิภาวะใครมีมากน้อยแค่ไหน
ก็กลับไปเซิฟหลักสิครับ บะบาย ลาก่อน  woon_bye woon_bye

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
แล้วจุติของไม่ได้อยู่แมพรับสกิลด้วยอย่า..

เรื่องจุติของเป็นคำพูดเปรียบเปรยค่ะ ไปตีความภาษาไทยให้แตกฉานใหม่นะจ๊ะ
แล้วย้อนไปดูเรปแรกว่าที่มายืนอยู่จุดนี้ ดิฉันทดสอบเรื่องอะไร

Fujin

• Jr. Member
  • **
  • It's Freedom
ตีเพื่อความมันส์ หมั่นไส้ โชว์พาวเวอร์ แบบพวกข้าแน่ พวกข้าใหญ่ ระรานไปทั่ว แบบนี้เรียกสร้างภาพ มันเป็นความพอใจครับ ไม่ใช่การสร้างภาพอะนะ อย่างเค้าว่ากัน ไม่รู้อะไรอย่าพูดไปทั่ว มันจะทำให้คนมองไม่ดี  g#016

แล้วก็เรื่องมาพาดพิง ถึงสถาบันการเรียน ถึงพ่อถึงแม่ มีใครชอบไหมครับ ถามหน่อยครับ เกมส่วนเกม นอกเกมส่วนนอกเกม เล่นเกมเพื่อความสนุกสโลแกนเซิร์ฟก็จริง มาเล่นเอามันส์ก็ไม่ใช่ว่าผมไม่ทดสอบ ผมอยากทดสอบผมก็ทดสอบ บัคในสงครามชิงปราสาทผมก็ส่งไป 2-3 บัค บัคปาร์ตี้ ทดสอบอาวุธจุ6 ถ้าจะหาว่าแถ ก็ตามคำเดิมครับ ไม่รู้อะไรอย่าพูดไปทั่ว มันจะให้คนมองไม่ดี  g#016

ถ้าสมองมีเป็นผม ผมหนีออกไปข้างนอกแล้ว ผมไม่มานั่งโง่อยู่ข้างในให้ชาวบ้านเค้าตี กลางฝูงบอสงั้นหรอก แล้วก้อปเงา มันตังพวกผมไม่ได้เดือดร้อนตังใคร เดือดร้อนพวกคุณก็จริงแต่การตีกันก็เป็นส่วนหนึ่งของเกม MMO หรือไม่จริง ขอให้พูด ??? แบทเทิล รู้ว่ามี แต่ผมจะตีคนจำเป็นต้องลงแบทเทิลตลอดหรอ สมองมี็ก็พูดคิดให้รอบด้านก่อนจะออกมาโวยวาย อะไรนะครับ  g#014

แล้วก็ เวลามันก็มีเยอะแยะ จำเป็นต้องรับช่วงเวลานั้นหรอ ติดธุระอะไร สกิลเซ็ตจุมันจำกัดจำนวนสกิลที่สะสมแล้วไม่ใช่หรอครับ คนแสดงมันใคร คิดดูดีๆละกันครับ ก้อปเงาตีคนส่วนหนึ่งของเกม MMO ครับ ส่วนหนึ่งๆ แล้วที่ว่ารับไปทดสอบ ทดสอบอะไรบ้างหรอครับ ส่วนมากผมเห็นทดสอบสกิล พี่ๆ ขอเงินหน่อย ซึ่งมันปรับส่วนไหนครับ มันปรับที่รับจำนวนสกิล กับ สกิล พี่ตายให้หน่อยจาก 1vs1 กับ พี่ๆทำไมเก่งจัง ให้ 1ระดับ ต่อ 1นาที 5% ต่อ 1ระดับซึ่งตันที่ ระดับ 9

ช่วยแถลงไข ให้หมดอีกทีนะครับ ไม่ใช่มาอ้างว่าติเตียนถึงพ่อแม่ เพราะ จะแตกฉานเรื่อง สโลแกนเซิร์ฟไหม สำหรับผม สโลแกนมันสำหรับพวกที่ลงมาไม่ทำอะไร วันๆเอาแต่เล่นๆ ไปวันๆ ( แล้วไม่้ต้องพูดด้วยนะครับ พวกผมก็เอาแต่เล่นๆไปวันๆ ผลงานพวกผมก็มีครับ )  g#025

>อยู่ที่ว่าเซิร์ฟหลักมีปัญญาจะทำทุกอย่างได้มากน้อยแค่ไหน
เป็นอันว่าจบข่าวแล้วกันค่ะ แค่นี้ก็รู้แล้วว่าวุฒิภาวะใครมีมากน้อยแค่ไหน<

เซิร์ฟหลักมีปัญญาแค่ไหน เดี๋ยวก็รู้เองครับ แ้ล้วก็เผอิญผมไม่ใช่พวกงี่เง่างอแง ในเซิร์ฟทดสอบพลานไปถึงเซิร์ฟหลักด้วยอะนะ แล้วก็เรื่องวุฒิภาวะ เรื่อง ก้่อปเงา มันสมควรโวยวายไหมก็คิดเอาครับ เวลารับสกิลก็มีตั้งเยอะแยะ แถมสกิลก็จำกัดจำนวน  g#020

ผมไม่ได้ไปกอปเงาฆ่าคนหรอกนะ ผมคนดีนั่งเฉยๆอยู่หน้าเบน แต่พวกนั้นก็เป็นคนในสมาคมผม ซึ่งถ้าเห็นแบบนี้เขาก็จะเหมารวมครับ ผมเลยอยากบอกไว้ว่าเกรียนก็จริงครับแต่แค่บางคน ผมไม่เกรียนนะครับ  woon_love

: 3

• โป้ยยยยยยย` ♥
้เข้าใจแล้วค่ะ นี่ก็เซิร์ฟทดสอบ อยากทำอะไรก็ทำ
มาเซิร์ฟทดสอบ เพียงเพื่ออยากทดสอบสิ่งต่างๆก่อนด้วยตัวเอง แต่ไม่มีโอกาสเอื้ออำนวยเท่าไร
ไม่ค่อยแคร์เซิร์ฟทดสอบเท่าไร แคร์แค่ว่า อยู่ที่ว่าเซิร์ฟหลักมีปัญญาจะทำทุกอย่างได้มากน้อยแค่ไหน
เป็นอันว่าจบข่าวแล้วกันค่ะ แค่นี้ก็รู้แล้วว่าวุฒิภาวะใครมีมากน้อยแค่ไหน

ผมอยากถาม วุฒิภาวะ ของคุณมีมากแล้วหรอ ถึงมาสอนคนอื่นแบบนี้
แล้วก็ ถ้าคุณคิดว่าตัวเองมีวุฒิภาวะเพียงพอคุณก็ไม่น่ามาด่ามาว่าคนอื่นแบบนี้

ความหมายของวุฒิภาวะ คือ ความสามารถในการยับยั้งชั่งใจหรือควบคุมอารมณ์ความต้องการของตนเอง ภาวะที่ได้รับการพัฒนาเต็มบริบูรณ์ ทำให้บุคคลมีคุณสมบัติ คุณภาพเต็มตัวในด้านบุคลิกภาพและพฤติกรรมด้านอารมณ์ เก๊ต ?!

ปล. ผมว่าคุณไม่มีซักนิดครับ  g#017
Never mind .

untitled

• Sr. Member

ผมอยากถาม วุฒิภาวะ ของคุณมีมากแล้วหรอ ถึงมาสอนคนอื่นแบบนี้
แล้วก็ ถ้าคุณคิดว่าตัวเองมีวุฒิภาวะเพียงพอคุณก็ไม่น่ามาด่ามาว่าคนอื่นแบบนี้

ความหมายของวุฒิภาวะ คือ ความสามารถในการยับยั้งชั่งใจหรือควบคุมอารมณ์ความต้องการของตนเอง ภาวะที่ได้รับการพัฒนาเต็มบริบูรณ์ ทำให้บุคคลมีคุณสมบัติ คุณภาพเต็มตัวในด้านบุคลิกภาพและพฤติกรรมด้านอารมณ์ เก๊ต ?!

ปล. ผมว่าคุณไม่มีซักนิดครับ  g#017

woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

Fujin

• **
ผมไม่ได้ไปกอปเงาฆ่าคนหรอกนะ ผมคนดีนั่งเฉยๆอยู่หน้าเบน แต่พวกนั้นก็เป็นคนในสมาคมผม ซึ่งถ้าเห็นแบบนี้เขาก็จะเหมารวมครับ ผมเลยอยากบอกไว้ว่าเกรียนก็จริงครับแต่แค่บางคน ผมไม่เกรียนนะครับ  woon_love

ผมก็ไม่เกรียนนะ แต่เวลาผมก้อปเงาเล่นๆลับแล มันชอบมีหมามาตีอ่ะ เราเลยยอมไม่ได้ เลยก้อปมาทั้งทีต้องใช้ให้คุ้ม  woon_555

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
ไม่น่าเชื่อนะคะ ทั้งๆที่ไม่ได้เอ่ยชื่อใคร จะมีคนที่ร้อนตัวออกมารับเองมากมายถึงเพียงนี้ ขำๆจ้า

ไม่ต้องเอ่ยชื่อผมก็รู้ครับ ว่าใครทำ

แบบว่าพวกผมทำแล้วยอมรับอะครับ ไม่ใช่ทำแล้วไม่กล้ารับ

Fujin

• **
ไม่น่าเชื่อนะคะ ทั้งๆที่ไม่ได้เอ่ยชื่อใคร จะมีคนที่ร้อนตัวออกมารับเองมากมายถึงเพียงนี้ ขำๆจ้า

พอดีเป็นคนรับความจริง เพราะมีวุฒิภาวะ พอครับ ในการยอมรับความจิงไม่หดอยู่ในกระดอง อ่ะครับ  g#037

`๛îtàçhï ←

ก๊อบเงา พวกผมยอมรับนะครับ ว่าพวกผมก๊อบ แต่ถ้าเรื่องปล่อยบอสพวกผมเป็นคนตามเก็บไม่ใช่คนปล่อย

untitled

• Sr. Member
นรกมีไม่กี่คน แล้วที่ผมพูดมาทั้งหมดนี้ยังไม่เก็ตหรอครับ ผมอะเป็นคนไล่ฆ่าคุนเอง

ขำก็ขำไปดิเราขำกว่าเราฆ่าเทอตาย 55555555555555

: 3

• โป้ยยยยยยย` ♥
นรกมีไม่กี่คน แล้วที่ผมพูดมาทั้งหมดนี้ยังไม่เก็ตหรอครับ ผมอะเป็นคนไล่ฆ่าคุนเอง

ขำก็ขำไปดิเราขำกว่าเราฆ่าเทอตาย 55555555555555

woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555
Never mind .

`๛îtàçhï ←

55555555555555555555 ไม่รุ้ผมเมา