GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บัคหมวกเทพธิดาคะ...เวลไม่ถึงแต่ใส่ได้แล้วเลือดก็ไม่เพิ่มด้วยคะ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
ป่าวก็ผมลองเอาหมวกเทพไปใส่ ตัวเวลไม่ถึง มันใส่ไม่ได้อะครับ เลยสงสัย แล้วรูปแรก มันขึ้นว่าใส่หมวกแคป กับ หมวกพยาบาล แล้วหมวกเทพมายังไง ผมเอาตามที่ผมสังเกตุได้ครับ  woon_sunny

เรางงก่อนอะ งงตามเราไม

ป่าวก็ผมลองเอาหมวกเทพไปใส่ ตัวเวลไม่ถึง มันใส่ไม่ได้อะครับ เลยสงสัย แล้วรูปแรก มันขึ้นว่าใส่หมวกแคป กับ หมวกพยาบาล แล้วหมวกเทพมายังไง ผมเอาตามที่ผมสังเกตุได้ครับ  woon_sunny

เรางงก่อนอะ งงตามเราไม
มันเท่ดี

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

get money

• Newbie
  • *
ทุกครั้ง...ทุกทีที่หนูคิดว่ามันบัค....ก็จะมีคนหาว่าหนูตัดต่อบ้างล่ะ...โกหกบ้างล่ะ...หนูเกิดข้อสงสัยแล้วถ่ายภาพมาลงเพราะมันสงสัยคะ....ไม่ได้ต้องการอะไรหรอกคะ...หนูคิดว่าถ้าใช้ photo shop ใครจะไปบ้าทำล่ะคะ...เอาเวลาอ่านหนังสือเรียนจะมีประโยชน์มากกว่าเสียอีกคะ...อีกอย่างเซิฟทดสอบหนูก็มีสิทธิ์ลงได้ถ้ามันเกิดข้อสงสัยจริงๆใช่ไหมล่ะคะ...ใครจะด่าหนูยังไง...หนูก็ขอยืนยันว่ามันบัคจริงคะ...ไปทำการบ้านละคะ...จบข่าวคะ woon_huh woon_huh woon_huh

Buzaba`

• แด๊นนนนน
ทุกครั้ง...ทุกทีที่หนูคิดว่ามันบัค....ก็จะมีคนหาว่าหนูตัดต่อบ้างล่ะ...โกหกบ้างล่ะ...หนูเกิดข้อสงสัยแล้วถ่ายภาพมาลงเพราะมันสงสัยคะ....ไม่ได้ต้องการอะไรหรอกคะ...หนูคิดว่าถ้าใช้ photo shop ใครจะไปบ้าทำล่ะคะ...เอาเวลาอ่านหนังสือเรียนจะมีประโยชน์มากกว่าเสียอีกคะ...อีกอย่างเซิฟทดสอบหนูก็มีสิทธิ์ลงได้ถ้ามันเกิดข้อสงสัยจริงๆใช่ไหมล่ะคะ...ใครจะด่าหนูยังไง...หนูก็ขอยืนยันว่ามันบัคจริงคะ...ไปทำการบ้านละคะ...จบข่าวคะ woon_huh woon_huh woon_huh

แล้วไม คนอื่นใส่ไม่ได้ล่ะ มันต้องมีวิธีการในการใส่หมวกเทพด้วยมั้ย  g#025

untitled

ไม่ต้องคลิกคำอธิบายมาให้ดูครับ ขอดูหมดจอเกมไม่ต้องแถ ขอดูหน้าต่างตัวละครด้วย

Fujin

• Jr. Member
  • **
  • It's Freedom

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

อย่าเสือกได้ปะ i sad

• e.i.s
  • **
ขอโทดด้วยครับคุณฟรัง คุณออม คุณคิม น้องผมมันชอบหาบัคที่ผมเองก็งงว่ามันทำได้ไง...ขออภัยแทนน้องผมด้วยครับผม
การบ้านเยอะชิบ แม่มเอ้ย

• e.i.s
  • **
ตอนแรกผมเข้ามาดูผมเองยังงงเลยครับ...ผมก็คิดว่ามันต้องตัดต่อแน่นอน...แต่ผมก็ไม่รู้ว่ามันทำตอนไหน...และมันหวังหาบัคแบบนี้เพราะอะไรครับ...ขอโทดแทนน้องสาวผมด้วยนะครับผม

untitled

ออเหรออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออ

• e.i.s
  • **
ครับคุณฟรังงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

Saito Hajimae

• **
  • อะไรไม่ดี รู้อยู่ อย่าทำ
ปกติหมวกเทพธิดาจะใส่ได้ต้องเวล78ไม่ใช่หรอคะ แต่ทำไมหนูใส่หมวกได้อะคะ แล้วใส่หมวกเทพธิดาไปแล้วต้องเลือดเพิ่มไม่ใช่หรอคะ บัคหรือป่าวคะ

มันใส่หมวกแคป ต่างหากเล่า  #038
ลองดูที่ช่องสนทนาสีเขียวๆ สิครับ  g#016