GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายงานผลตัวละครจุติ6รอบ ไอเทมที่ใส่เป็นแรร์ระดับสูงพอๆกัน (อัพลงเรื่อยๆ)

mmo01

• Newbie
  • *
อยากให้ช่วงที่อยู่ในระยะเวลาเตรียมตัวกดสกิลประเภทบัฟได้
อาชีพที่มีสกิลที่เป็นบัฟ หรือ c3 พวกผนึก ที่ร่ายนานๆ กดอะไรแทบไม่ทัน

สายกายภาพที่มีสกิลที่ต้องกดเสริมเยอะ สุ้กับ สายเวท สายเวทวิ่งมาแปปเดียวถึงสายกายภาพแล้ว
ในขณะที่สายกายภาพยังกดบัฟอะไรไม่เสร็จเลย(ตัวอย่างเห็นได้ชัดที่พาราในคลิปยังกดผนึกไม่ทันครบเลย สายเวทก็วิ่งมาถึงแล้ว)

Fujin

• Jr. Member
  • **
  • It's Freedom
อยากให้ช่วงที่อยู่ในระยะเวลาเตรียมตัวกดสกิลประเภทบัฟได้
อาชีพที่มีสกิลที่เป็นบัฟ หรือ c3 พวกผนึก ที่ร่ายนานๆ กดอะไรแทบไม่ทัน

สายกายภาพที่มีสกิลที่ต้องกดเสริมเยอะ สุ้กับ สายเวท สายเวทวิ่งมาแปปเดียวถึงสายกายภาพแล้ว
ในขณะที่สายกายภาพยังกดบัฟอะไรไม่เสร็จเลย(ตัวอย่างเห็นได้ชัดที่พาราในคลิปยังกดผนึกไม่ทันครบเลย สายเวทก็วิ่งมาถึงแล้ว)

อยากให้ช่วงที่อยู่ในระยะเวลาเตรียมตัวกดสกิลประเภทบัฟได้ < มันคงไม่ง่ายแบบนั้นเพราะสกิลโจมตีปกติก็ต้องใช้ได้ถ้าบัพได้ เพราะมันก็เป็นสกิลเหมือนกัน แบบนั้นเตรียมตัวจะมีค่าอะไร - -

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
อยากไปลองด้วยจัง แต่ขอเป็นสู้กัน 1 ยก แล้วพัก 2 นาทีนะ ผมว่าถ้่าให้เวลาผมพักทุกๆ 2 นาที ชนะได้เกือบทุกอาชีพ  woon_555
แต่ถ้าสู้ต่อเนื่อง ก็คงชนะหนเดียวแล้วแพ้ไปอีก 2 นาที รอหมด 2 นาที ค่อยเกรียนได้ต่อ  woon_5555

อยากไปลองด้วยจัง แต่ขอเป็นสู้กัน 1 ยก แล้วพัก 2 นาทีนะ ผมว่าถ้่าให้เวลาผมพักทุกๆ 2 นาที ชนะได้เกือบทุกอาชีพ  woon_555
แต่ถ้าสู้ต่อเนื่อง ก็คงชนะหนเดียวแล้วแพ้ไปอีก 2 นาที รอหมด 2 นาที ค่อยเกรียนได้ต่อ  woon_5555

สู้แบบม้าดวล1-1ครับ พอลงสกิลจะหายดีเล

• **
งั้นไว้วันไหนว่างๆ ไปลองด้วยได้มะครับ พอดีอยากหาแนวทางอะไรที่ไม่ค่อยเหมือนชาวบ้าน แต่ไม่ค่อยมีคนให้ลองแบบจริงๆ  woon_sunny

งั้นไว้วันไหนว่างๆ ไปลองด้วยได้มะครับ พอดีอยากหาแนวทางอะไรที่ไม่ค่อยเหมือนชาวบ้าน แต่ไม่ค่อยมีคนให้ลองแบบจริงๆ  woon_sunny
อ่าได้เลยครับ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue

ไปด้วยได้ป่าว g#006
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

4 คน 2 คู่ พอดีเลย   g#008

• **

ไว้นัดกันไปให้คนอื่นยำ  woon_555
เงื่อนไขการทดสอบต้องบอกด้วยว่าเน็ตของอะไร บ้านอยู่ต้นสาย หรือปลายสาย คอมกากหรือไม่
เพราะเป็นเงื่อนไขสำคัญในการเล่นมากกว่าอย่างอื่น  woon_5555

• **
ไม่เอาไม่คู่กับผู้ชาย
ปล. ผมว่างประมาณหลัง 22.00 น. เป็นต้นไป  woon_5555
บางทีเข้าเกมหลังเที่ยงคืน นึกว่าเล่นเกมออฟไลน์  woon_555

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
ไม่เอาไม่คู่กับผู้ชาย
ปล. ผมว่างประมาณหลัง 22.00 น. เป็นต้นไป  woon_5555
บางทีเข้าเกมหลังเที่ยงคืน นึกว่าเล่นเกมออฟไลน์  woon_555
ก็มีแต่ผู้ชายเน้อ  g#015
เล่นได้ตลอด ถ้ามีอะไรทำเรื่อยเปื่อย  woon_555

• **
ปั้นตัวใหม่แปป ดูดเวลอย่างเมามันส์ woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

• **
ปั้นตัวใหม่แปป ดูดเวลอย่างเมามันส์ woon_555
ขายยาแชร์ ยาเททศการ ฯลฯ
มีเยอะสนใจติดต่อได้  woon_555

พวกยามีหมดละ ไม่สนใจ อยากได้คนพาเวลมากกว่า woon_555

untitled

• Sr. Member