GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รบกวนจีเอมซอสหรือผู้ที่เกี่ยวข้องกับการพัฒนาระบบแรร์ไอเทม เข้ามาแลกเปลี่ยนความคิดหน่อยครับ

จุติ 6 รอบ มีระยะหลังใช้เท่าไหร่ครับ เกราะนี้

1 วินาทีครับ
ส่วนระดับอื่นผมไม่ทราบ เพราะเป็นเกราะเก่า ยังหาอันที่ไม่จุติไม่ได้อ่า g#002

2วินาที - -

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
จุติ 6 รอบ มีระยะหลังใช้เท่าไหร่ครับ เกราะนี้

1 วินาทีครับ
ส่วนระดับอื่นผมไม่ทราบ เพราะเป็นเกราะเก่า ยังหาอันที่ไม่จุติไม่ได้อ่า g#002

2วินาที - -

ขออภัยครับ ดูผิด g#002
ระยะหลังใช้ 2 วินาทีตามนี้ครับ
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

-.ผู้หวังดี.-

• Newbie
  • *
แรร์พารา95 นรกปรับใหม่ ความสามารถผมอ่านคิดว่าจะดี พอลองใช้แล้วมันไม่ค่อยจะดีเท่าไหร่

แมพนี่เข้าได้แต่เทสเตอร์หรอ g#003

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
ผู้ที่เข้าได้ก็คือจีเอ็ม ทีมงาน เทสเตอร์ และผู้ทดสอบที่ยื่นการทดสอบที่สมเหตุสมผล พร้อมทั้งรายงานผลอย่างชัดเจนครับ
เพราะผู้อนุมันให้เข้าได้มีแต่ทีมงานครับ

‘ สัตว์ร้ายในราตรีสีขาว

• Jr. Member
  • **
  • อ่านจันทรา
อยากรู้ว่า เกราะแรร์พาลา 95 รูปแบบใหม่นี่ จะแสดงผลกายทิพย์ ขณะ โดนแทงกระบี่(สกิลแทงทะลุไม่คิดป้องกันของเซนจูเรี่ยน) ศรกัมปนาถ ของชาร์ป
และรวมไปถึงการดูดเลือดของผนึกพาลาดินด้วยกัน หรือ ติดผลลดเลือดหรือ บาดเจ็บภายในต่างๆ เช่น ลุกไหม้ ติดพิษ อะไรพวกนี้ด้วยรึ่ป่าว

เพราะเห็นในคลิป การทดสอบของคุณ Unloveable_. แล้วยังไม่กระจ่างเท่าที่ควรสำหรับเกราะนี้เลยอยากถามเพิ่มเติม

ปล.ฝากถึงทีมงานนะครับ คิดความสามารถนั้นต้องคิดและใตร่ตรองให้ดีก่อน อย่างเช่น ผู้เล่นโวยแล้วปรับจนเทพเกิน จะกระทบกระเทือนอาชีพอื่นเอาได้นะครับผมเป็นห่วง
     จากภาพรวม เกราะนี้สำหรับผมถือว่า โอเึค มันตรงคอนเซปพาลาดินอยู่ และ ก็ออกแนวๆ ที่ผมคิดไว้ในใจอยู่ที่อยากได้ความสามารถ แนวนี้
     สำหรับผม เกราะจะออกมารูปแบบไหนผมก็เล่นได้หมดอะ แรร์ 95 ไม่ดี ผมก็หาอย่างอื่นใส่แทน แต่จะเสียแค่ศักดิ์ศรีตรงที่ ผมไม่ได้ใส่แรร์ Top Class ของอาชีพที่ผมรักแค่นั้นเอง

จีเอ็มซอส

• Debuz Developer
ไม่แสดงผลเมื่อโดนทักษะประเภททะลุพลังป้องกันครับ คอนเซ็ปคือต้องการให้พาลาดินลดความเสียหายจากการโดนรุมกินโต๊ะหรือป้องกันจากพวกที่ทำ damage ได้รวดเร็วเช่น แอส หรือ เทร ครับ

ปล.ความสามารถนั้นผมคิดอย่างใตร่ตรองแล้วครับทุกชิ้น ไม่มีชิ้นไหนทำลวกๆหรอกครับ แต่ขึ้นชื่อว่าคนก็ย่อมมีผิดพลาดครับ ผมเองก็เสียใจที่ปล่อยให้ของบางอันหลุดออกไปอย่างที่ไม่ควร ต้องขออภัยในจุดที่ผมพลาดด้วย ผมน้อมรับคำติจากผู้เล่นทุกท่านเพื่อนำมาปรับให้ผู้เล่นได้เล่นกันอย่างสนุกสนานกันอย่างที่สุดครับ

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
ไม่แสดงผลเมื่อโดนทักษะประเภททะลุพลังป้องกันครับ คอนเซ็ปคือต้องการให้พาลาดินลดความเสียหายจากการโดนรุมกินโต๊ะหรือป้องกันจากพวกที่ทำ damage ได้รวดเร็วเช่น แอส หรือ เทร ครับ

ปล.ความสามารถนั้นผมคิดอย่างใตร่ตรองแล้วครับทุกชิ้น ไม่มีชิ้นไหนทำลวกๆหรอกครับ แต่ขึ้นชื่อว่าคนก็ย่อมมีผิดพลาดครับ ผมเองก็เสียใจที่ปล่อยให้ของบางอันหลุดออกไปอย่างที่ไม่ควร ต้องขออภัยในจุดที่ผมพลาดด้วย ผมน้อมรับคำติจากผู้เล่นทุกท่านเพื่อนำมาปรับให้ผู้เล่นได้เล่นกันอย่างสนุกสนานกันอย่างที่สุดครับ
สู้ๆคับ  g#031

‘ สัตว์ร้ายในราตรีสีขาว

• **
  • อ่านจันทรา

ขอบคุณคำไขข้อข้องใจทั้งหมดครับ เข้าใจครับว่าทำงานทุกอย่างย่อมมีการผิดพลาด แต่ผิดพลาดแล้วแก้ไขแล้วยืนสู้ต่อได้อย่างมั่นคงนี่สิครับ มืออาชีพตัวจริง ผมนับถือ

ความสามารถในการทำงานของจีเอ็มซอส และคนอื่นๆ ที่สามารถแก้ไขข้อบกพร่องและข้อผิดพลาดของตัวเองได้อย่างไม่ลังเล ผมจะเป็นกำลังใจให้ครับและจะอยู่คู่เกมอสุราต่อไป  g#031

Saito Hajimae

• **
  • อะไรไม่ดี รู้อยู่ อย่าทำ

กระจ่างมากเลยครับ  g#006
น่าร๊ากกก ทีซู๊ดดดดดดดดด

กัดฟันพูดน่าดูสินะ g#009

-rosequartz-

• หยุดที่เทอ....
 woon_o_o
∣/    ~อากาศกลางคืน~     ∩
— ● —  ~เริ่มเย็นจนหนาวแล้ว~   ╭~~╮◢█◣
﹋ /∣\╭~~╮~อย่าอาบน้ำดึกมากละ~ ╰~~╯▕田▎
╰~~╯﹋╭~╮~เดี๋ยวจะไม่ชาบาย~ ◢█◣
﹋         ﹋ ╰~╯ ห่มผ้าด้วยน๊า*-*      ▕田▎  ﹋
﹋ ˍ    ╱╲    ╱﹋╲   ﹋  ﹋ ◢█◣ ╭~╮
╱㎜╲╱╲╱+* ╲ ╱…∴‥╲╱╲㎜  ▕田▎ ╰~╯
╱:+*∴╲*+╲+╱╲╱∴+*╱╲ *╲ ╲ ㎜ ◢█◣
▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▊▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▂▂▄█田█▄▂

-rosequartz-

• หยุดที่เทอ....
ไปหาแรร์85 มาใส่ดีกว่า ดีกว่าเยอะ woon_o_o
∣/    ~อากาศกลางคืน~     ∩
— ● —  ~เริ่มเย็นจนหนาวแล้ว~   ╭~~╮◢█◣
﹋ /∣\╭~~╮~อย่าอาบน้ำดึกมากละ~ ╰~~╯▕田▎
╰~~╯﹋╭~╮~เดี๋ยวจะไม่ชาบาย~ ◢█◣
﹋         ﹋ ╰~╯ ห่มผ้าด้วยน๊า*-*      ▕田▎  ﹋
﹋ ˍ    ╱╲    ╱﹋╲   ﹋  ﹋ ◢█◣ ╭~╮
╱㎜╲╱╲╱+* ╲ ╱…∴‥╲╱╲㎜  ▕田▎ ╰~╯
╱:+*∴╲*+╲+╱╲╱∴+*╱╲ *╲ ╲ ㎜ ◢█◣
▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▊▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▂▂▄█田█▄▂