GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสนอปรับอาชีพจ้าวสังเวียน

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

ท่านเพา

• Full Member
เวลาเจอขุนศึกผมกะ ล่า-->ปลดเกราะ-->เทพนักสุ้อสุรา และ กะ วิ่งๆ หันกลับไปพัวฝันนะ หลบแทบหมด
ส่วนพวกพยากร , สื่อวินยาน เวลาโดนกะเปิดล่า(+เิดินเร้ว5) แล้ววิ่งเข้าไปแปปเดียวละครับ เราอยุ่ไม่นิ่วยิ่งยิงสกิวยาก แล้วกะเข้าไปผัวผันไม่ี่ทีนอน

คุณครับ ปฏิบัติไม่ง่ายเหมือนทฤษฎีนะ กดล่า ปลดเกราะ เลือดลดไปเท่าไหร่แล้ว
กว่าจะเดินเข้าไปต่อยหมัดเทพ ไม่โดนดับตะวันตายซะก่อนก็เน่ากับทุบหัวล่ะครับ
สมมุตินะครับ บังเอิญว่าเราไม่ตายแล้วได้ปล่อยหมัดเทพ ต่อยขุนศึกระดับกลางๆ เลือดเต็มประมาณ 10k
ต่อยตายก็โล่งไป ถ้าไม่ตายทำยังไงต่อล่ะครับ เลือดเหลือเท่าไหร่ กับ mp ที่ใช้ไปหมดเกลี้ยง
ไม่กดอาหาร ไม่ปั๊มยา จะมี mp ให้ใช้หมัดพัวพันมั้ยเอ่ย g#022

.... ไม่จำเป้นอะงับ ผมตีตายหลายคนละ หน้าเมืองผมกะล้มไปหลายคน เราอาศียว่า ตอนที่เขาไม่รุ้ตัว ออกมากดสกิวให้เขาเห้น ตัวกินหญิาเท่าั้นละครับที่ทำ ของผมจะออกไปกดสกิวไดลๆ แล้ววิ่งมาใส่เลย มันกดสกิวไม่ทันหลอกครับ นอกจากบางพวกที่มันกดสกิวพร้อมไว้แล้ว woon_huh woon_huh                 ทฎษฎีมันช่วยอะไรคุนไม่ได้หรอกถ้าคุนไม่หาทางปฎิบัติจริง #038 #038
คนส่วนมากเค้าไม่ได้เล่นวุ้นกันนะคะ  #038

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
ขุนศึกผมกากๆ ชนะจ้าวสังเวียน ใส่ของโกงๆได้สบายๆเลย  g#004

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ขุนศึกผมกากๆ ชนะจ้าวสังเวียน ใส่ของโกงๆได้สบายๆเลย  g#004

เย้ยตูอีก G#007
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

ท่านเพา

• Full Member

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

เลือดเยอะ แต่ลดเหมือนนํ้าเลยนะ  g#037

• **

เลือดเยอะ แต่ลดเหมือนนํ้าเลยนะ  g#037

ล้างของไปออฟแกร่งละ g#015
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Buzaba`

• แด๊นนนนน

• **
แต่ชุดจ้าวสังเวียนหญิงน่ารักดีนะ  g#005

ตบหัวแล้วลูบหลัง เดะต่อยไส้แตก
รอว่างก่อน ไปออฟของสายต่อย G#007

Buzaba`

• แด๊นนนนน

«~¤ŦШЗП_ZΞР¤~»

• Newbie
  • *
เห็นด้วยกับสนับคู่ครับ ส่วนสกิลพุ่ง ระดับ5ไม่มีระยะร่ายก็พอแล้วอ่ะ  woon_sunny

printa

• Newbie
  • *
ไส่สนับมือ ปลายเเหลม +16 ครั่งเลย โหดโครต ไส่ เกราะเบอ +16 เลือด ๆ เลือดเยอะเเน่ รองเท้าทองคำ +16 เลือด กากซาดิด +16 มอง หมวดเทพ +16 เลือด โล่หายนะ +16 กัน กำไลไผ่ จบ งบ500m #038 #038

printa

• Newbie
  • *
ไส่สนับมือ ปลายเเหลม +16 ครั่งเลย โหดโครต ไส่ เกราะเบอ +16 เลือด ๆ เลือดเยอะเเน่ รองเท้าทองคำ +16 เลือด กากซาดิด +16 มอง หมวดเทพ +16 เลือด โล่หายนะ +16 กัน กำไลไผ่ จบ งบ500m #038 #038
ไส่แบบนี้เลือด ประมาน 20kอ่ะนะ ส่วนโป๊ะเเรงก็ 7k ได้มั้ง รับรองโหดเเน่ เเม่นก็เยอะลุยบอสเดียวบางตัวก็ยังเเพ้เลยสังเวียนแบบนี้เทพ

printa

• Newbie
  • *
ไส่แบบนี้เลือด ประมาน 20kอ่ะนะ ส่วนโป๊ะเเรงก็ 7k ได้มั้ง รับรองโหดเเน่ เเม่นก็เยอะลุยบอสเดียวบางตัวก็ยังเเพ้เลยสังเวียนแบบนี้เทพ
เเต่ถ้าเปนนรก งบ ประมาน 100m มั้ง นะ