GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แนะนำ : เจ้าสังเวียน (สายหมัด)

basickiss

• Jr. Member
  • **
STR + DEX
STR + INT อันนี้เหมือนเกม Rag
STR + VIT

3สายนี่อันไหนสกิล สายเทพนักสู้อสุรา อันไหนแรงกว่่าหน่ะ
ในความคิดผมนะ STR + INT น่าจะแรงอยู่เพราะสกิลมัน ใช้ MP หมดหลอด STR นี่ก้ัอแรง
STR + DEX อันนี้แกว่งน้อย ตามที่หลายๆท่านบอก
STR + VIT อันนี้ไม่รู้

เล่นอันไหนดีสกิลมันเหมือน Ragไหม ล่าบอสโหดกว่า แอส+กาย ไหมอ่ะ!
ลงเชิพหลัก จะเอาไว้ต่อย เบอ กับ พารา เล่นซะหน่อยอ่ะ
g#031

MAZAO.

• **
STR + INT แรงสุดแล้ว อย่าลืมใส่ 3ไฮด้า กับสนับธาตุละ ^^ #038 #038

basickiss

• **

สะตอเบอเริ่ม

• **
  • ตอบไม่เยอะ ไม่ได้แปลว่าอ่านน้อย
STR + INT แรงสุดแล้ว อย่าลืมใส่ 3ไฮด้า กับสนับธาตุละ ^^ #038 #038

เดี๋ยวเจอเสื้อโกส+คลุมเดวิลหรอกนาย ต่อยไม่ตายเจอนรกเลยนะ g#037
ปลวกเฝ้าสุสาน

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue

เดี๋ยวเจอเสื้อโกส+คลุมเดวิลหรอกนาย ต่อยไม่ตายเจอนรกเลยนะ g#037

เวร ผิดไอดี g#002
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว

เวร ผิดไอดี g#002

คุยไรกัน ไม่เข้าใจเยย  g#022

เข้น้อย

• **
  • วุ้นหน้าหนังสือเซิร์ฟเวอร์
ขอวิธีอัฟโบนัสหน่อยครับเจ้าสังเวียนอ่ะครับ
เพื่อนสำคัญที่สุดสำหรับผม
[/color]

ท่านเพา

• Full Member
ขอวิธีอัฟโบนัสหน่อยครับเจ้าสังเวียนอ่ะครับ
สายผลึกแบบไม่ใส่อาวุธ str+int
สายผลึกแบบใส่อาวุธ str+dex
สายไม้ตายล้วนๆ str+dex
สายตีๆหนีๆ str+vit
ประมาณนี้  g#017

MAZAO.

• **
สายผลึกแบบใส่อาวุธ ? ? อ่ะ ขยายความหมายให้ทีครับ งง

woon_huh woon_huh

เข้น้อย

• **
  • วุ้นหน้าหนังสือเซิร์ฟเวอร์
สายผลึกแบบไม่ใส่อาวุธ str+int
สายผลึกแบบใส่อาวุธ str+dex
สายไม้ตายล้วนๆ str+dex
สายตีๆหนีๆ str+vit
ประมาณนี้  g#017

เอาต้อยแรงๆอ่ะ
เพื่อนสำคัญที่สุดสำหรับผม
[/color]

basickiss

• **
ชื่ออย่างเท่อ่ีะ จ้าวสังเวียน แต่ดูทำไมทีมงานทำกากจังเห็นแล้วเช็ง  g#030

สายไม้ตายล้วนๆ str+dex แล้วมันเก็บเวลไงอ่ะ หมายถึงใช้สกิลไร !

แล้วล่าบอส คนเดียว + พระกาย นี่เล่น จ้าวดีกว่าขุน ใช่มะ !