GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอถามหน่อยยยจ้า

ว่าวคุง

• Newbie
  • *

1. พวกของสี่ออฟเวล 80,100,115 ที่เคยเหนขายในตลาด ไรพวกนี้เค้าเอาจากไหนมาขาย

2.พอดีเพิ่งหัดเล่นเมจอะ เห็นเค้าวิ่งพร้อมชาร์จสกิลได้ด้วย ทำยังไง

3.สี่อาชีพ profession เเต่ละอาชีพสามารถสร้างอะไรบ้าง เเล้วใช้วัตถุดิบเเบบไหน

4.มังกรที่ ismush ดรอปอะไรบ้าง

รบกวนตอบไว้หน่อยนะคับ ขอบคุนมากมายยย

g#001 g#001 g#001

Insertthe™

• Jr. Member
  • **
  • เทพประลอง
1.ได้จากการตีบอส มินิบอส  กิจกรรม ฯลฯ
2. ลองถามคนในเกมดูครับ
3.ส่วนอาชีพการผลิต ให้ไปดูที่เอนพีชีค ในเมืองหลักจะมีรายละเอียดต่างๆครับ
4.มังกรอิสมัส ตัวเล็กๆจะดรอปพวกยา บรอนแวร์ กล่องเกบexp วัตถุดิบที่ใช้ในการผลิตของ หินสี ของProfession  ส่วนบอสจะเปนของดี เอาเป็นว่าลองไปตีดูละกันครับ

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
1.ได้จากการตีบอส มินิบอส  กิจกรรม ฯลฯ
2. ลองถามคนในเกมดูครับ
3.ส่วนอาชีพการผลิต ให้ไปดูที่เอนพีชีค ในเมืองหลักจะมีรายละเอียดต่างๆครับ
4.มังกรอิสมัส ตัวเล็กๆจะดรอปพวกยา บรอนแวร์ กล่องเกบexp วัตถุดิบที่ใช้ในการผลิตของ หินสี ของProfession  ส่วนบอสจะเปนของดี เอาเป็นว่าลองไปตีดูละกันครับ

ตามนี้เลยจ๊ะ