GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กายาหมอก โกงไปไหม( ดราม่ากันให้พอ )

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
เล่นสายกันเวทย์ ถ้าไม่เล่นสายกันเวทย์ก็เล่นเบลดสามดาบซะ woon_bye
ถ้าไเบลดไม่ชนะก็ไปเล่นอาชีพอื่นที่มีวิธีชนะ อย่าเจาะจงสายโน้นสายนี้ ถ้าเจาะจงไปตรงตัวก็ไม่มีวันได้เข้าขั้นคำว่าเทพหรอก woon_bye
ผิดๆ g#037
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
พารามันกายาหมอกมาก็กระโดดสิไอควาย มันทำไรไม่ได้หรอก  g#035

เบอมันกายาหมอกมามุงก็ระเบิดสิท่าน ไอสัด g#037 g#037

เบรดมุงก็โกยหนีมันตอนมันกดสกิลดิ พอหมดมุงกะหันไปพุ่งใส่มัน กะตายห่าละ ควายจริง ๆ  G#007 G#007

muanglnw

• Jr. Member
  • **

ผม เล่นดาบคู่ ไม่เล่นสายกันเวท เล่นสาย ธรรมดา(เลือดเยอะ + แกร่งนิดหน่อย ) ทำไงดีครับ มี แต่ซี สวนกลับอะ ไม่เล่นเบอ พาลาโดดมันก็ไม่ตาย แนะนำหน่อยจิ

# Зρ_ησω

• Full Member
  • ยิ้ม..หน่อยสิมึง :]

ผมว่ามันไม่โกงไปเลย เพราะเป็นอมตะแค่ไม่กี่วิ ดีเลย์นานกว่าเป็นอมตะอีก

แถมดรอบไม่ใช้ง่าย ๆ โกงตรงไหน

( อย่าคิดว่าผมเข้าข้างอาชีพตัวเอง เพราะผมไม่มีปัญญาซื้อใช้ 555 )

# Зρ_ησω 

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ
ผม เล่นดาบคู่ ไม่เล่นสายกันเวท เล่นสาย ธรรมดา(เลือดเยอะ + แกร่งนิดหน่อย ) ทำไงดีครับ มี แต่ซี สวนกลับอะ ไม่เล่นเบอ พาลาโดดมันก็ไม่ตาย แนะนำหน่อยจิ
ถ้าคิดจะเล่นอยู่วิถีเดียว ก็ไม่ต้องหาทางให้ยาก ทนเล่นไปงั้นแหละ
ถ้าอยากชนะได้ต้องมีการประยุกต์ในสายการเล่นของอาชีพที่เล่น ถ้าไม่ประยุกต์ใช้ทักาะทั้งหมดที่มี จะเล่นสายเจาะจงสายเดียว ก็ไม่ต้องไปสู้กับใครเขา ง่ายๆ woon_bye

ผมว่ามันไม่โกงไปเลย เพราะเป็นอมตะแค่ไม่กี่วิ ดีเลย์นานกว่าเป็นอมตะอีก

แถมดรอบไม่ใช้ง่าย ๆ โกงตรงไหน

( อย่าคิดว่าผมเข้าข้างอาชีพตัวเอง เพราะผมไม่มีปัญญาซื้อใช้ 555 )

เป้นอมตะแค่สายกายภาพ woon_555
รู้สึกกายาหมอกแทงกระบี่เข้านะ g#037
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

Crossζy

1.ทำ ซีสามเวทย์ดาบ
2.ตอนมันกดสกิลกดโกยหนีแล้วนับ 1-5 วิ แล้วก็พุ่งใส่มัน ถ้าไม่เข้าจัดผ่า 3 ภิภพเด๋วก็เข้าเองแหละ

ถุ๊ยยยซ์์์.

• นุ้งฝอย.
  • « ถ ถ ถ.
จ ข ก ท ป ญ อ ช ห

g#030 g#030 g#030
〝เพราะมีหัวใจ.... ข้าจึงปรารถนาทุกสิ่งที่เป็นเจ้า〞

---------IcezeicE

อะไรอะ  เจ้าของกระทู้ปัญญาอ่อนโชว์ห่วย หลอ  woon_huh

ปล. ฝากถึง จขกท เปลียนเปงชือ  โดนโจมตีสุดพลังแรงเกิด   woon_555 woon_555

สู้ๆ นะ

ถุ๊ยยยซ์์์.

• นุ้งฝอย.
  • « ถ ถ ถ.

อะไรอะ  เจ้าของกระทู้ปัญญาอ่อนโชว์ห่วย หลอ  woon_huh

ปล. ฝากถึง จขกท เปลียนเปงชือ  โดนโจมตีสุดพลังแรงเกิด   woon_555 woon_555

สู้ๆ นะ

จ ข ก ท (ปัญญาอ่อน ชิหา ย ) หรอกย่ะ ไอซ์ซ๊่
〝เพราะมีหัวใจ.... ข้าจึงปรารถนาทุกสิ่งที่เป็นเจ้า〞