GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กายาหมอก โกงไปไหม( ดราม่ากันให้พอ )

X-Burner

• Full Member
เมื่อไรสมองจะพัฒนาล่ะแบบนี้  woon_5555

ตั้งกระทู้ ถามอะไรที่ไม่รู้ภายในเกมดีกว่ามั่ัง  g#004

ไม่ใช่แพ้ไรมาก็ร้อง เห็นไรดีกว่าที่ตนมีก็ร้อง  g#004

.

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ไปตกหลุม จขกท รึเปล่า เค้าอยากดูเรดติ้งป่าว ก็บอกแล้ว ดราม่ากันให้พอ  g#037

นั่นสิต่อไปถ้า จขกท. ตั้งกระทู้มาอีกลองดูสิ เอาแบบไม่มีใครตอบสักคน ปล่อยให้กระทู้ตกไป ท่าทางจะสะใจไม่น้อยนะ #038

อยากตอบอ่ะ ได้อารมณ์ดี g#006
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

nightjusmin

ไปตกหลุม จขกท รึเปล่า เค้าอยากดูเรดติ้งป่าว ก็บอกแล้ว ดราม่ากันให้พอ  g#037

นั่นสิต่อไปถ้า จขกท. ตั้งกระทู้มาอีกลองดูสิ เอาแบบไม่มีใครตอบสักคน ปล่อยให้กระทู้ตกไป ท่าทางจะสะใจไม่น้อยนะ #038

แอบจิตนิดๆนะเนี่ย ออกแนวโอตาคุป่าว คิคิ
 woon_555 woon_555 woon_555

ĈŸß€®ĿËă◕‿ •

• Jr. Member
  • **
  • Vip Member

แอบจิตนิดๆนะเนี่ย ออกแนวโอตาคุป่าว คิคิ

ใช่แล้วคนนี้ตัวพ่อเลยหละ แอบจิต & หื่น g#009  #038 #038

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue

ใช่แล้วคนนี้ตัวพ่อเลยหละ แอบจิต & หื่น g#009  #038 #038

woon_hurt woon_cry
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

LLอUหื่u.

เจ้าของกระทู้  มาตอบหน่อยเร้วววว อย่าสแล้นไปสร้างกระทู้ใหม่เพื่อสร้างเรตติ้งสิคู้ณณณณ

PETDO   FAIL   DRAMA   

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • M-LEG..!?
เจ้าของกระทู้  มาตอบหน่อยเร้วววว อย่าสแล้นไปสร้างกระทู้ใหม่เพื่อสร้างเรตติ้งสิคู้ณณณณ

ไอสัสกระทุ้พระนี่ตอบจิงๆเลย 5 5 5 กระทุ้ที่ตัวเองตั้งแล้วโดนด่านี่ไม่ตอบ กรูว่าไปด่าเเม่ งทุ้นุ้นด้วยจะดูว่าเเม่ งจะไปตอบบอดไหนต่อ

g#037 g#037

เอถ้า มันไม่โกงจริงๆละก็ ก็ขอโทษด้วยที่ตั้งกระทู้ ผมมีข้อสงสัยว่าผมจะชนะวิยังไง

วิ ใช้สกิลน้ำแข็ง ผมทีเดี๋ยวผมตาย

แล้ว ถ้ามันใช้กายาหมอก  ผมพุ่งไปก็หนีไม่ทันอยู่ดีตาย คา....

แล้วถ้ากายาหมอกดีเล มันก็จะวิ่งหนีผม จนกายาหมอก มา มันก็จะมาบุก

ใครมีวิธีชนะบอกทีสิ( ขอแบบอาชีพ เบลด พาลา เบอ )

LLอUหื่u.

แสลนตอบโ.่ๆ งี้ มึงไปดูคนที่เค้ามาบอกมึงก่อนปะ ^^~

3eCausez

คุณกากเองครับ ไปทําตัวเองให้เทพๆก่อนเถอะเเล้วเเพ้ค่อยมาโวยวาย ไร้สาระจริงๆ

LLอUหื่u.

ดราม่ากันต่อทู้นี้นะพวกเราทั้งหลาย

เค้าว่าพวกเราหยาบบอร์ดหว่ะ  woon_5555 woon_5555

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=3770.0

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • Sr. Member
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)
เอถ้า มันไม่โกงจริงๆละก็ ก็ขอโทษด้วยที่ตั้งกระทู้ ผมมีข้อสงสัยว่าผมจะชนะวิยังไง

วิ ใช้สกิลน้ำแข็ง ผมทีเดี๋ยวผมตาย

แล้ว ถ้ามันใช้กายาหมอก  ผมพุ่งไปก็หนีไม่ทันอยู่ดีตาย คา....

แล้วถ้ากายาหมอกดีเล มันก็จะวิ่งหนีผม จนกายาหมอก มา มันก็จะมาบุก

ใครมีวิธีชนะบอกทีสิ( ขอแบบอาชีพ เบลด พาลา เบอ )

แต่ละคนมีวิธีการเล่นไม่เหมือนกันนะจ้ะ

Pnp. Clp.

Crossζy

กดให้ไวดิวะ ตัวเองไม่มีประสบการณ์ไง
หัดขัดเกลาซะบ้าง g#040

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
เล่นสายกันเวทย์ ถ้าไม่เล่นสายกันเวทย์ก็เล่นเบลดสามดาบซะ woon_bye
ถ้าไเบลดไม่ชนะก็ไปเล่นอาชีพอื่นที่มีวิธีชนะ อย่าเจาะจงสายโน้นสายนี้ ถ้าเจาะจงไปตรงตัวก็ไม่มีวันได้เข้าขั้นคำว่าเทำหรอก woon_bye
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing