GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คุณว่าระบบตี+ใหม่ทำให้กุลีกะเสน่ากลัวหรือไม่

Lizzie~WindRunner

• Jr. Member
  • **
  • >Oop~I Did it agian<
 woon_shock แหก กระจาย แหก ไม่แคร์สื่อ แหก แหลก บอกตรงๆ ตียากกว่าแบบเก่าเยอะค่ะ
ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
woon_shock แหก กระจาย แหก ไม่แคร์สื่อ แหก แหลก บอกตรงๆ ตียากกว่าแบบเก่าเยอะค่ะ

เห็นด้วยจร้าคนสวยของผม อิอิอิ

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ลองเอาโล่ไม้ไผ่มาตีเล่น  ตีสดติดถึงรัชเลยเวน

พอเอาของที่จะใช้มาตมั่ง97 เปอร์แหกไม่มีชิ้นดี woon_shock
ว่าแล้ว
ของถูกๆ บางทีตียันยศเทพไม่มีแหกเลย แต่ของแพงๆบางทีแหกแม่มตั้งกะทาสไปนักโทษ
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม
มีเสื่อชายเลตัวนึง ของเพื่อนนะ ไม่กล้าไปตีบวกเลยอะ กัวจัด อิอิอิอิ

ทีที้

• Full Member

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ดูดิ ไม่ใช้ใบบวกสักติ๊ด มันตีถึงเสนาได้สดๆเลย ว่าจะเอายศเทพสักหน่อยแต่ตังไม่ถึง ฮาๆ(แต่ดวงคงไม่พอ g#022)

แต่แก้วไสย ตอนนั้นตีแค่ยาจกก็แตก g#013
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

Lizzie~WindRunner

• Jr. Member
  • **
  • >Oop~I Did it agian<
 woon_shock ง่าส์ พี่โดม โผล่ตามหนูทุกบอร์ดเลยนะ รู้กันหมด อายมั่ง อะไรมั่ง
ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม
woon_shock ง่าส์ พี่โดม โผล่ตามหนูทุกบอร์ดเลยนะ รู้กันหมด อายมั่ง อะไรมั่ง

อายทำไม อยากมีแฟนชื่อแนน อิอิอิอิ

-:-Ph@mZa-:-

• Newbie
  • *
  • สถานะ : พักผ่อน
ครับระบบตีใหม่แตกกระจายเลยจะบอกให้ woon_5555
ที่น่ากลัวก็ตอนแตกของมันจะหายเนี่ยแหละ woon_555
ใบประกันกะแพงมาก ไม่เติมมากสุด อง นี่แหล่ะ G#007
ถ้าเปลี่ยนเป็นลด 1 ขั้นก็ไม่น่ากลัวละ #038
ปล.แบบไม่ต้องซื้อใบประกันนะ g#040

It's time to revenge!!!!

VairunThai

• Newbie
  • *
ถ้าได้ +20 เปอร์มา คงถึงคราวหมดตัวแหละทีนี้

น่าจะ+50 ไปเลย +20 ผมว่าแหกกะจายเหมือนเดิม

เกมนี้เหมื่อนเพิ่ม g#030แค่ตัวเลขอ่ะ แต่ไม่ได้เพิ่มโอกาศติด