GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำสัปดาห์ "19 ตุลาคม 2559"

จีเอ็มตัวกลม

• GAMEINDY Supporter
  • Jr. Member

1. แก้ไข บัค ผอมไม่ยอมเก็บของ

2. แก้ไขข้อผิดพลาด บัฟ ลั่นกลองศึกต้องสลายได้

3. แก้ไข บัค สกิลจ้าวแห่งสังเวียน ไม่ล้างบัฟยั่วยุ

4. แก้ไขในช่วงทดสอบ ต้องไม่ได้ผลึกวิญญาณของเผ่าอสุรา

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 18, 2016, 19:22:29 โดย จีเอ็มตัวกลม »

ZoDiC คนเดิม

• Full Member
ทำให้ สกิว มอนใน แมพ เก็บผงมนตรา แมพถ้ำรายาบุรี และแมพลิง ได้ ยิ่งดี นะครับ
บางทีก็อยากเปิดผอบเดินบ้าง แต่มอนมันสกิวโโนผอบตายทุกที ถ้าผอบมันเก็บของได้เสถียร จริงๆ กรุณาแก้ตรงนี้หน่อย
 g#031 g#031 g#031 g#031

Wildman

• Hidden Master
แมพที่เก็บของทำหมวกทำปีกควรแก้ด้วย ผอบเปิดไม่ได้เลยตายตลอด

Jimmy'

อยากให้มอนตีผอบไม่เข้า  ผมว่าถ้าทำแบบนี้จะครอบคลุมแมพเก็บของทุกเเมพ

เด็กเก่า

• Newbie
  • *
อยากทราบว่า ค่าง  หลุด เออเร่อ มันเป็นที่อะไรครับ โดยเฉพาะ ค้างกับหลุดที่ตลาด มันบ่อยเกินไปละครับ

อยากให้มอนตีผอบไม่เข้า  ผมว่าถ้าทำแบบนี้จะครอบคลุมแมพเก็บของทุกเเมพ

ถ้าแบบ นั้น มันจะเป็นหนทางในการ เอาผอบลากมอน ได้นะครับ

Jimmy'

ถ้าแบบ นั้น มันจะเป็นหนทางในการ เอาผอบลากมอน ได้นะครับ
ใช่ลืมนึกไป

ผอบยังเหมือนเดิมนะครับ ไม่ยอมไปเก็บ ต้องไปเก็บเอง สิ่งกีดขวาง อะครับ บางที เหลี่ยม มุม มันลึกไปผอบมันไม่เดินไปเก็บ เสียเวลาอีก นี่ขนาดตีทีละตัว ไม่ได้ใช้สกิวหมู่ นะครับ

..TEERAK..

ฮ่า สรุปว่า เรื่องปรับเก็บของผอบนี่ ลักไก่ กันใช่มั๊ย คุณทีมงาน woon_555 woon_555