GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ว่าด้วยเรื่องดีเบี่ยมใหม่ ..

thonson

• Full Member
ล้างไปรอบนึงแล้วมันยังไม่หมด กะล้างอีกรอบ เอาให้เกลี้ยงเลยมั้ง รอบนี้ woon_shock

คิดเหมือนผมเลย ใครที่เหลืออยู่จงออกปาย  woon_sunny

offza533

• Jr. Member
  • **
มันมี เบี้ยมที่เพิ่มเลือดอยู่เดิมแล้ว ยังคิดเห็นแก่เงินจากคนที่ซื้ออำพัน มาบ้าบอคิดเบี้ยมเพิ่มเลือดใหม่ขึ้นมาอีก

เหมาะกับหน้าเลือดๆ ของทีมงานจริงๆ

saint558

• Newbie
  • *
ต้องเข้าใจครับเกมส์แนวนี้แดกตังหมดแหละครับ ถ้าอยากได้ไอเท็มละก็   g#032
แต่ผมเล่นครับเพราะผมไม่เติมแล้วไปนั่งขอทานเขาแดกครับ  g#031