GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เกรียนตอนเดลครับระวังกันด้วยนะ

''

• Newbie
  • *

คือตอนแรกผมขายของยุ แล้วไอ D-GraYMan มันบอกว่า แลกเส้นv2 5อัน พอกดเดลกะมัน ตอนแรกมี5อัน แล้วมันเปลี่ยนเหลืออันเดียว พอเราไม่กดมันปิดซิบหนี ระวังด้วยนะครับ g#040 g#040 g#040

ปล.รูปต้อนเหลืออันเดียวถ่ายไม่ทัน

นู๋เนย

• Jr. Member
  • **
ไอ้สารเลวนี่ตัวโกงเลย ประมาณปีที่แล้ว

มันมีคนรับกล่อง v2 กล่องละ 35 มันไม่ขาย

มันมาตะโกนขาย กล่องละ 30 ขาย 8 กล่อง

พอบอกเอาหมด ตอนมันเดล มันเปลี่ยนเหลือ 1 กล่อง

เหมือนแบบนี้เลย มันใช้แต่ชื่อนี้แหละ โกงมานานแล้ว

เด๋วรอดูพยานคนต่อๆ ไป  g#031

Sikarinth

• Jr. Member
  • **
คนนี้เทรจุ6 ใส่เซ็ตจุใช่มั้ยครับ ชื่อคุ้นๆ  ถ้าใช่นี่ ไม่ไหวเลยรวยแล้วยังจะโกง