GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

10 อันดับเบอทีคุณคิดว่าโหดสุดใน Sv.Pk

Konoe Subaru

• อาจไม่เก่ง อาจไม่เทพ แต่ขอเมพ ในแบบตนเอง
  • Jr. Member
  • **
  • ปิดเทอมมาถึง ตำนานเทรบทใหม่กำลังตามมา....
สังเกตุดีๆup_proนอนตายม่องเท่งเลย-  -*
วีดีโอจากberserker for battle
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 และตัวอังษรในลายเซ็นห้ามเกินขนาด 18-20
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0
แด่จีเอมเลย ^^

Freedom.01

• **
เบอใครเก่งไม่เก่งไม่รู้ แต่ไม่มีใครกล้ายืนให้เพลิงสักคน มีแต่TK2008มีแต่คนนี้และที่ยืนให้ วิเพลิง ที่เหลือหางจุกตูดหมด ตัวนี้และเก่งจริง
woon_555 woon_555 woon_555

DevilDream

• **
คนชื่อ เปา กิลมารไง นั้นละกล้ายืนให้เพลิง
ลายเซ็นขนาดใหญ่เกินไป

GoDeYeS

• **
เบอใครเก่งไม่เก่งไม่รู้ แต่ไม่มีใครกล้ายืนให้เพลิงสักคน มีแต่TK2008มีแต่คนนี้และที่ยืนให้ วิเพลิง ที่เหลือหางจุกตูดหมด ตัวนี้และเก่งจริง
Up_Pro กล้ายืนให้เพลงเเต่ไม่ใส่โล่ล้างเเค้น+กดยา เพลิงไปเราตายเองอิอิ

Freedom.01

• **
Up_Pro กล้ายืนให้เพลงเเต่ไม่ใส่โล่ล้างเเค้น+กดยา เพลิงไปเราตายเองอิอิ
คนนี้ผมว่าไม่กล้าเขากลัวตาย มากกว่าวาปทุกทีที่โดนกรง
woon_5555 woon_5555 woon_5555

iam_mel

• Newbie
  • *
iam_mel ค่า iam_ohm. ได้ละกัน บอกเก่งสุด ถุยเมื่อวานก่อนเหนโดนตีตายอยู่เลย woon_sunny

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Full Member
  • Maybe
พวกiam กากมากระเบิดเข้าวาป
2.justh
5.godneed
9.Evil_aoE
10..I-Boo-Boo-I.
และไอพวกข้างบนไปเอามาจากไหนเนี่ย   โครตกากเลยคับ555+

พวกโหดๆแต่ไม่ติดชื่อก็มีนะ i l o v e y o u อันนี้โหดมาก   
 woon_huh woon_huh

IiI_Buffalo_IiI

• Newbie
  • *
พวกiam กากมากระเบิดเข้าวาป
2.justh
5.godneed
9.Evil_aoE
10..I-Boo-Boo-I.
และไอพวกข้างบนไปเอามาจากไหนเนี่ย   โครตกากเลยคับ555+

พวกโหดๆแต่ไม่ติดชื่อก็มีนะ i l o v e y o u อันนี้โหดมาก   
 woon_huh woon_huh
คุณเคยตีกะเค้าแล้วหรอถึงรู้ว่าเค้ากากผมว่าพวกนี้ไม่กากเลยนะโดยเฉพาะ justh กับ Evil_aoE

Tony Tony Chopper

• Newbie
  • *
iam_melกลัวไม่มีคนสนใจหรอคับ แพ้เค้าแต่มาบอกแบบนิตอแหลนิหว่า555

CoMoDoDragoN

• Do U best to day and tomorrow U will be able to do better :)
  • Newbie
  • *
  • อยากลองซักครั้งมั้ยย
.I-Boo-Boo-I. โหดดด ผมแพ้ย่อยยับไม่เคยชนะสักครั้ง - - ใครที่บอกว่าไม่โหดอ่ะเคยหรือยัง  woon_angry

IiI_Buffalo_IiI

• Newbie
  • *

จิงแ้ท้แน่นอนคับไม่มีใครกล้าให้เพลิงเลยสักคนยกเว้น TK2008

Poryai-Jaff

• Telecommunication engineer
  • Full Member
ไม่ได้เล่นนานแล้วไม่มี ลำดับเลยแฮะ    ใช่สิฉันกาก อิอิ woon_555

Clp. Pnp.

_.Mine.z

• Newbie
  • *
ไม่ได้เล่นนานแล้วไม่มี ลำดับเลยแฮะ    ใช่สิฉันกาก อิอิ woon_555

อย่าใส่โล่ดิ   g#009