GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อำลา!! กระทู้สุดท้ายของจีเอ็มครูอุ้ย

nicky01

• บุคคลทั่วไป
 woon_yesขอบคุณในหลายๆเรื่อง ในหลายๆคำสอน ประทับใจหลักสูตรคอร์สอบรม GM101 และ GM102 จากพี่มาก และผมคิดว่าผมได้เกรด A ทั้ง 2 กระบวนวิชานี้นะ 555+ หรือ A+ อิอิ  woon_5555

จากนี้คงต้องฝาก เหล่าพี่ๆ GM รุ่น senior ทุกท่านสานต่อทั้ง 2 หลักสูตรนี้ด้วยนะครับ 555++

อ้อ...มีเคืองอยู่เรื่องนึงพี่ ขอระบายหน่อย..อยากบอกว่า ผมยังไม่ได้กินอาหารทะเลจากบ้านพี่เลย หิ้วมา 3-4 กล่อง ไม่ได้ถามน้องถามนุ่งเลยว่า จะแบ่งไปบ้างไหม..เคืองๆ woon_angry woon_angry  555++ (แซวเล่นนะ)

*** ก็สุดท้ายนี้ อยากบอกว่า รักและเคารพพี่เสมอ....โชคดีครับผม ***

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Full Member
  • Maybe
woon_yesขอบคุณในหลายๆเรื่อง ในหลายๆคำสอน ประทับใจหลักสูตรคอร์สอบรม GM101 และ GM102 จากพี่มาก และผมคิดว่าผมได้เกรด A ทั้ง 2 กระบวนวิชานี้นะ 555+ หรือ A+ อิอิ  woon_5555

จากนี้คงต้องฝาก เหล่าพี่ๆ GM รุ่น senior ทุกท่านสานต่อทั้ง 2 หลักสูตรนี้ด้วยนะครับ 555++

อ้อ...มีเคืองอยู่เรื่องนึงพี่ ขอระบายหน่อย..อยากบอกว่า ผมยังไม่ได้กินอาหารทะเลจากบ้านพี่เลย หิ้วมา 3-4 กล่อง ไม่ได้ถามน้องถามนุ่งเลยว่า จะแบ่งไปบ้างไหม..เคืองๆ woon_angry woon_angry  555++ (แซวเล่นนะ)

*** ก็สุดท้ายนี้ อยากบอกว่า รักและเคารพพี่เสมอ....โชคดีครับผม ***
woon_555 woon_555

naygue

• Jr. Member
  • **
งะ จริงดิ  woon_shock

ตอนแรกเห็นกระทู้นึกว่าจะมีหักมุมอะไร

GMครูอุ้ยเจอมาตั้งแต่สมัยยังเล่นเอ๊าะๆ  g#029

woon_cry

...บางทีก็คิดถึงความสุขในอดีตที่ผ่านมา...

jennyzashadow789

• **
รักทุกคนเสมอ  แต่ต้องลาาาาาาา ล๊าาาาาาาาา ลาาาาาาาาาาาาา~   woon_love woon_love(มิงยังมีหน้ามาร้องเพลงสบายใจเถิบ)

//me โดนคนโพสยิงไส้แตก   woon_angry woon_angry

♥ creammy ♥

• **
  • แล้วฉันจะอยู่เพื่อ ใคร ♥

woon_bye woon_bye g#031 g#031 woon_bye woon_bye
g#028 หัวใจที่ไม่เคยเจ็บ คือ หัวใจที่ไม่เคยแคร์คัย g#028

jennyzashadow789

• **
รักทุกคนแห่งอสุราเสม๊อออออออ แต่เราต้องลาาาาา ล๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาา ล๊าาาาาาาาาาาาา ลาาาาาาาาาา  ล๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาา าาาาาาา~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

("นังนี่ยังรองเพลงสบายใจนังเจนนี่ เอ็งตายยยยยยย!!")

"หนูไม่ตายหนูดี๊ด๊า  woon_sunny woon_sunny"  <<ยังกวนประสาทอีกนังนี่

//me โดนฆ่าเฉฉือนเนื้อทิ้ง

coalapanda

• Administrator
ขออนุญาตเอาหมุดออกนะครับเนื่องจากเจ้าตัวขอมา woon_5555 woon_5555

Techies

• Don't run! We're your friend! ♥
มาอำลาไม่ทันเมื่อตอนตั้งกระทู้ยังตอบไม่เป็น  g#002(อยู่ประถมอยู่เลย G#007)
ตอนนี้กระทู้ก็โดนถีบตกไปหน้าหลังๆหาไม่เจอซะละส่วนตัวเล่นอสุรามานานมาก
ตอนนั้นชอบเกมนี้เพราะเป็นเกมออนไลน์เกมเเรกที่เล่นเเละชอบจีเอ็มสมัยนั้นมาก
 woon_bye  woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
จะเอาทำ  ขอโทษนะครับ   แบนบอร์ดเลย 1 มาตรฐาน    จะเอาขึ้นมาทำ  "ควย"  ไรครับ    woon_sunny

Techies

• Don't run! We're your friend! ♥
woon_shock   ใจหายน๊ะครับ ส่วนตัวผม DarkEagle ขออำลาอาลัยครับ  ตั้งแต่ผมเล่นบอร์ดนี้มาก็เจอครูอุ้ย มีทั้งทางเดียวกันและขัดเคืองกัน แต่ใจผมไม่เคยนึกเกลียดหรือรังเกียจอะไรเลยสักนิดครับ  ถึงขัดคอกันบ้างแต่ผมนึกชื่นชอบท่านอยู่เป็นในๆ แต่ผมไม่ขอบอกว่าเรื่องอะไร ผมไม่ชอบชะเลียยกยอปอปั้นใคร  ในบรรดาจีเอมและทีมงานเกมส์ที่ผมเคยผ่านมาทั้งหมด มีท่านนี่แหละที่เข้าตาผมมากที่สุด จากที่เคยผ่านๆกันมา  วันนี้ท่านจะไปแล้วผมก็รู้สึกใจหายครับ เสียดายด้วย พูดจากใจจริง

ยังไงก็ขอให้ไปดีครับ เจริญก้าวหน้าต่อไปครับ   g#031   woon_sunny woon_sunny woon_sunny
คุณก็ด้วยนิ

woon_shock   ใจหายน๊ะครับ ส่วนตัวผม DarkEagle ขออำลาอาลัยครับ  ตั้งแต่ผมเล่นบอร์ดนี้มาก็เจอครูอุ้ย มีทั้งทางเดียวกันและขัดเคืองกัน แต่ใจผมไม่เคยนึกเกลียดหรือรังเกียจอะไรเลยสักนิดครับ  ถึงขัดคอกันบ้างแต่ผมนึกชื่นชอบท่านอยู่เป็นในๆ แต่ผมไม่ขอบอกว่าเรื่องอะไร ผมไม่ชอบชะเลียยกยอปอปั้นใคร  ในบรรดาจีเอมและทีมงานเกมส์ที่ผมเคยผ่านมาทั้งหมด มีท่านนี่แหละที่เข้าตาผมมากที่สุด จากที่เคยผ่านๆกันมา  วันนี้ท่านจะไปแล้วผมก็รู้สึกใจหายครับ เสียดายด้วย พูดจากใจจริง

ยังไงก็ขอให้ไปดีครับ เจริญก้าวหน้าต่อไปครับ   g#031   woon_sunny woon_sunny woon_sunny
คุณก็ด้วยนิ
ก็คุณขุดมันขึ้นมาก่อน -''-