GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันที่ 21 ธันวาคม 2554 มีรายการดังนี้

บุคคลทั่วไป · 63 · 17062

<Action!>OporZii[Sv.PK]

• Jr. Member
  • **
  • เราเดินมาไกลแล้วก็ต้องเดินต่อไปอย่าคิดที่จะกลับเด็ดขาด

_KesuHime_

• **
  • โก๊ะวันล่ะนิด จิตแจ่มใส
เอาขยะออกไปบ้างก็ดีค่ะ แต่ถ้าจะดีเอาของเผ่าอสุราออกไปด้วยก็ดีนะค่ะ ไหนๆใต้ก็จะไม่มีเผ่านี่ยุแล้วนิค่ะ g#011 g#011

SlasheR__

• Newbie
  • *
ผมว่าให้ทักษะตั้งร้านขายของ ซื้อของกับตั้งห้องสนทนา ยกเว้นการแก้ไขให้เห็นเหมือนเดิมจะดีกว่านะ

เพราะถึงจะเป็นข้อผิดพลาดแต่ผมว่ามันก็ช่วยอำนวยความสะดวกให้ผู้เล่นได้เยอะแยะนะครับ แล้วก็ไม่เห็นจะเสียหายอะไร ประหยัดพื้นที่ตลาดจะได้ไม่แล็คอีกตะหาก
ทั้งนี้ก็แล้วแต่จะพิจารณาครับ g#046

(oิ)ผู้เฝ้ามองในตำนาน(oิ)

• **
  • (บีทาโร่)อร่อยมีโปรตีนจากเนื้อปลา

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• Full Member
  • พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ
ถ้าอย่างนี้เวลาจะตั้งร้านรับซื้อแล้วจะใส่ชุดแฟชั่นขายของมันจะทำได้เหมือนเดิมมั้ย  woon_angry woon_angry woon_angry

Coud™

woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

Everlasting love

• **
จะเพิ่มทำไม้้ๆๆๆ พลังป้องกันกาย  ทุกครั้งนี้แทบไม่กันอยู่เเล้ว เปลียนมาเพิ่มหลบดีกว่ามั้ย  woon_angry woon_angry woon_angry

pop_999

ค้อน 99 กับดาวกระจาย 99 ละ ไอเทม อาวุธ เวล 99 เหลืออีก 2 ชิ้น อย่าดองข้ามปีเลยท่าน   g#035