GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไอเทมขุมสมบัติรอบใหม่มาแล้วจ้า อัพเดท 06/12/54

บุคคลทั่วไป · 52 · 20077

highter0

• บุคคลทั่วไป
เฮ้ยยยยยยย!!!!   เซนเซอร์หน้า หายไปไหนคับ!!!
กดเลือกในหัวข้อ fashion ค่ะ จะมีให้เลือกค่ะ

เหมือนกันอยากได้โกทริกเล็กอุตส่าสะสมจนได้75พ้อยถ้ามะมีขอที่คาดผมสาวใช้ก็ได้
ของในขุมสมบัติจะสับเปลี่ยนหมุนเวียนกันไปนะคะ รอติดตามในรอบหน้าดูนะคะว่าจะมีอะไรให้แลกบ้าง

แลก หมวก วันพ่อ แล้วอ่าครับ ทามไม มันไม่ได้ มันเป็นเพราะอะไร เติมโค้ด ก็บอกว่า โค้ดนี้ใช้งานแล้ว มันไม่เห็นเข้าตัว เลย

แลกมา 2 วันแล้วไม่เห็นได้เลย เช็คหมดทุกอย่างแล้ว ช่วยทีครับ จีเอ็ม ผมเครียดไม่พอใจ g#035
รบกวนให้ผู้เล่นแจ้งเรื่องเข้ามาที่หน้าแจ้งปัญหา http://support.gameindy.com ค่ะ ทางทีมงานจะทำการตรวจสอบให้ค่ะ

mesza77050

• Newbie
  • *
คัยที่แลก เซนเซอน่า ไปแล้วช่วยใส่แล้วถ่ายรูปมาลงบอดนี้ให้ดูทีงับ อยากรุ่ว่าใส่แล้วมันเปนยังไง จะแตกต่างกับ เซนเซอตา รึป่าว เซนเซอตา ตงตาจะดำ เท่ แต่ เซนเซอน่า นี้ดิมันเปนยังไง

.''Happy_love'.

• Jr. Member
  • **
  • แร๊วมุงจาทามมาย
cแล้วเมื่อไหร่จะลงรอบใหม่ละค่ะไม่เห็นใจคนเล่นบ้างหรอเค้าเสียไปกับเกมส์นี้เยอะแล้วน่ะค่ะยังงัยเร็วๆหน่อยก็ดี ขอของที่ดีๆหน่อยน่ะค่ะจะรอคอย woon_sad2 woon_sad2

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • Sr. Member
  • MNB NB NB
คัยที่แลก เซนเซอน่า ไปแล้วช่วยใส่แล้วถ่ายรูปมาลงบอดนี้ให้ดูทีงับ อยากรุ่ว่าใส่แล้วมันเปนยังไง จะแตกต่างกับ เซนเซอตา รึป่าว เซนเซอตา ตงตาจะดำ เท่ แต่ เซนเซอน่า นี้ดิมันเปนยังไง

เซนเซอร์หน้า มันจำทำให้หน้าเบลอๆ อะค่ะ ก้อเท่ดีน้ะ

nes

• Sr. Member
เย้ยยย !! ทำไมเค้าไม่รู้ ? ?  ทุกที เติมแต่ 89 แต่หลายใบ - -+

g#002  g#002

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • Full Member
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥

NS

• Newbie
  • *
ผมมีข้อเสนอแนะคับ ของหมดแล้ว ท่านนำมันออกไปจากหน้าเว็บได้หรือไม่คับ?

ผมอยากได้หมวกมาเฟียใจจะขาด ปีใหม่ที่ผ่านมา แต้มผมขาดไปประมาณ 30 แต้ม ผมสู้อุตสาห์เอาเงินปีใหม่ที่ได้มา เติมเกมนี้ไปเลย 3พัน หวังกะจะไปดึงหมวกมาเฟียซะดิบดี แต่ปรากฎว่าแลกไม่ได้แล้ว ของหมด โค้ดไม่พอซื้อซะงั้น ฝันสลายเลยผมอ่ะ

highter0

• บุคคลทั่วไป
ผมมีข้อเสนอแนะคับ ของหมดแล้ว ท่านนำมันออกไปจากหน้าเว็บได้หรือไม่คับ?

ผมอยากได้หมวกมาเฟียใจจะขาด ปีใหม่ที่ผ่านมา แต้มผมขาดไปประมาณ 30 แต้ม ผมสู้อุตสาห์เอาเงินปีใหม่ที่ได้มา เติมเกมนี้ไปเลย 3พัน หวังกะจะไปดึงหมวกมาเฟียซะดิบดี แต่ปรากฎว่าแลกไม่ได้แล้ว ของหมด โค้ดไม่พอซื้อซะงั้น ฝันสลายเลยผมอ่ะ

ที่ทางทีมงานไม่ได้นำของออกเมื่อโค๊ดหมดเพื่อให้ผู้เล่นท่านอื่นๆ สามารถเห็นได้ว่าในรอบนี้มีของอะไรให้แลกบ้างค่ะ

.''Happy_love'.

• Jr. Member
  • **
  • แร๊วมุงจาทามมาย

กบ9นัด.........

• Newbie
  • *
ช้วยเป็นกำลังใจให้ทีมงานอสุราทุกท่านคับ จะได้ปรับของดีดีให้คนที่ช้วยเหลือระบบเสมอมา ปีใหม่ขอให้ทุกอย่างลงตัวไวไวคับ  คนที่รอคอยจะไม่ต้องมาเปิดดูอะไรที่ซ้ำๆกันบ่อยๆ สู้ๆคับ

g#031 g#031
 g#005 g#046 g#019 g#008 woon_bye

PEET

• Full Member
รอพ่อถูก รถตาลี่ก่อนเถอะ  จะเอาหมวกมาเฟียอยางเเรกเรย

ทำไม มันขึ้น โค้ดไม่พอที่จะซื้อ

''ความ ทรง จำ ที่ น่า จด จำ''