GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ชิงฮาโลวีนกะแรบบี้ไม่ขึ้นรูปกล่อง

_KesuHime_

• Jr. Member
  • **
  • โก๊ะวันล่ะนิด จิตแจ่มใส
มีใครเจอปัญหาเดียวกันไหมค่ะ
เวลาชิงฮาโลวีนกะแรบบี้มันไม่ขึ้นรูปกล่องเหมือนโดนชิงไปแล้ว
เราเจอกะฮาโลวีน2ตัว แรบบี้3ตัว
ถ้าตัวเดียวอาจไม่คิดอะไรแต่นี่มัน5ตัวง่ะ
 woon_huh woon_huh woon_huh

ใครยุนรกๆว่างๆตรวจให้ทีนะค่ะ woon_sad2 woon_sad2

ปิศาจ

• Full Member
กระต่ายเราชิงก็ไม่ขึ้นนะ  แต่ก็ไม่ได้เอะใจอะไรเพราะคิดว่าอาจโดนตีตอนชิงก็ได้
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 แรปบี้กับฟักทองมันไม่ได้โดนชิงไปก่อนครับ ยังชิงได้เหมือนเดิม ถ้าของติดก็คือได้ ที่ไม่ขึ้นรูปกล่องสมบัติเพราะมันไม่มีเอฟเฟคครับ ไม่รู้ทีมงานจะใส่ตอนไหน แต่มันคือยังสดเหมือนเดิม ยังชิงได้เหมือนมินิบอส บอส และมอนทุกประการ เพียงแต่ว่าเอฟเฟครูปชิงไม่มี

_KesuHime_

• Jr. Member
  • **
  • โก๊ะวันล่ะนิด จิตแจ่มใส