GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธที่ 30 พ.ย. 54

DEK_RoCBoyZ

• Jr. Member
  • **
3. แก้ไขข้อผิดพลาดของทักษะความลึกลับแห่งเวลาที่ได้ EXP จากการใช้ใบประกันชีวิต

ขอรายละเอียดหน่อยครับ แต่ก่อนมันได้เปอร์ยังไง งง แล้วฝึกไงให้ได้เปอร์งับ
ขอรายละเอียดด้วย คัฟๆ  woon_huh
g#021 g#021 

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
3. แก้ไขข้อผิดพลาดของทักษะความลึกลับแห่งเวลาที่ได้ EXP จากการใช้ใบประกันชีวิต

ขอรายละเอียดหน่อยครับ แต่ก่อนมันได้เปอร์ยังไง งง แล้วฝึกไงให้ได้เปอร์งับ
ขอรายละเอียดด้วย คัฟๆ  woon_huh

เมื่อตายก่อนที่ หยุดเวลาจะทำงาน รีบกดประกันชีวิตก่อนไงครับ  woon_5555

.Jenz

• ~กุ๊กกู๋~
  • Full Member
  • g#032
    • ไก่

เมื่อตายก่อนที่ หยุดเวลาจะทำงาน รีบกดประกันชีวิตก่อนไงครับ  woon_5555
ทำบ่อยหรอ g#037
g#032

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

woon_555 woon_555 woon_555

Poryai-Jaff

• Telecommunication engineer

.P a t c h a :)

#038 #038 #038

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • Jr. Member
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

~"•"ป๋าใหญ่_Sky"•"~

• Newbie
  • *
ตั้งแต่ออกคุณสมบัติมาผมยังไม่เห็นขวานแรเวลตั้งแต่84ออกคุณสมบัติมาเลยงับ

เซงอยากรู้คุณสมบัติ g#029
เหนือฟ้ายังมีฟ้า
เหล็กไหลหรือจะสู้คนหลาย
คงกระพันหรือจะสู้คุณงามความดี
กฎหมู่หรือจะสู้กฎหมาย

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
จะฝึกกาลเวลายังไงเนีย  g#002 g#002 g#002 g#002

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

DarkEagle

• DarkEagle

woon_555 woon_555 woon_555

เพิ่งจะมาแก้มาปรับ อะโด่ ปรับทีแรกก็ฮาไปแล้ว ธุระกิจเหลือเกิน และถามหน่อย ปรับของเทรและของอาชีพอื่นแก้ไขไง หรือรอคนฝึกได้ไปเยอะๆก่อนค่อยปรับ กลัวโดนด่าหรือกลัวอะไร

อยากปรับจริงจะช่วย แต่ขอมาตรฐานเดียวกัน  เบลดฝึกดาบธาตุกับ NPC ยังได้อยู่ ไปปรับซ๊ะ รออะไรครับ ทำยากรึ  ทำให้ดูหน่อย ถ้าเห็นว่าตั้งใจทำจริงไม่มีลับ ลวง พราง ผมจะเอามาแฉให้หมดว่าอาชีพไหนฝึกแบบใดที่ไม่ควรทำได้บ้าง  ขอให้ทำจริงและมาตารฐานเดียวกันเถอะ  ปรับต้องปรับพร้อมกันหมด อย่าให้มีข้อเหลื่อมล้ำ อันนี้ปรับไปก่อน แต่อันนี้ยังได้อยู่ ให้มันเป็นตัวเปรียบเทียบทางสังคม  คิดจะทำ ทำให้มันเสร็จให้สมบูรณ์เป็นเรื่องๆไปครับ  คนเขาจะได้ไม่ต้องมาต่อว่า ว่าลำเอียง มีนอกมีใน ให้ระคายเคืองใจ  woon_555