GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ยินดีต้อนรับสู่สมาคม>>Neverdie_team<<มิตรภาพกับคำว่า"เพื่อน" @ดาวดึงส์@

NEWGOLF

• Full Member
  • เดี๋ยวค่อยเจอกัน^^
เอาง่ายๆน่ะ ชัยอยู่ในกิลด์ ผมออก ถ้าให้กลับก็เอามันออก แค่นั้นแหละ

ถุ๊ยยยซ์์์.

• นุ้งฝอย.
  • « ถ ถ ถ.
 woon_shock โหดว่ะ

เอาง่ายๆนะ  กอฟยุในเกม ฝนสวย  กอฟเลิกเกม ฝนสวยมาก อิๆ
〝เพราะมีหัวใจ.... ข้าจึงปรารถนาทุกสิ่งที่เป็นเจ้า〞

NEWGOLF

• เดี๋ยวค่อยเจอกัน^^

Tipzy's [M.C & _HyacintH_]

• 1 2 3 4 5 ... 100 ^o^
จำได้ว่าตั้งแต่เล่นมาก้ออยู่แต่กิลนี้เนาะ = = อยู่มานานไม่เคยคิดไปไหน
เคยออนแล้วมาเจอตัวเองอยู่ในกิลคนเดียวก้อมี....
วันนี้แค่เหนื่อย....เลยอยากพักมั่ง....คนนะไม่ใช่หุ่นยนต์
สบายใจแล้วจะกลับไปก้อได้แต่หวังว่ายังมีคนต้องการ -^^-

*✿*゚‘゚・✿.。。✿*Yesterday is memory❤Today is a gift ❤Tomorrow is a mystery*✿*゚‘゚・✿.。。✿*

High-Scoop

• แค่ลมปาก ;((
แอ๊ สุดที่รักโดนตากอฟฉุดไป ไม่ยอมๆ  g#036
You know you really love someone
when you can't hate them for breaking your heart.

so confused ):

♪....AMMY....♪♥แอมจัง♥♀

• Newbie
  • *
                 แอมขอนำเสนอสุดยอดความฮา
ผู้ชาย8ประเภทที่ผู้ ญ ยอมทำตาม
ซ้ำขออภัยนะจ๊ะ   ( โปรดใช้วิจารชมในการยาน )

1."หมอ" - ถอดเสื้อผ้าออก สิครับ!

2."หมอฟัน" - อ้ากว้างๆหน่อยสิครับ !

3."คนส่งแก๊ซ" - ประตูหน้ารึว่าประตูหลังดีครับ

4."นักตกแต่งภายใน" - ผมใส่อันนี้เข้าไป รับรองคุณต้องชอบแน่ๆ

5."นายธนาคาร" - ถ้าคุณถอนออกตอนนี้ คุณจะเสียใจนะครับ!!

6."โจร" - อย่าขัดขืน ไม่งั้นเจ๊บตัว !!

7."จิตรกร" - นั่งนิ่งๆสิจะได้เสร็จเร็ว

8."คนขายดอกไม้"-วันนี้รับกี่ดอกดีครับ...ใส่ถุงรึป่าวครับ
           BY AMMY NeVERdiE...

ถุ๊ยยยซ์์์.

• นุ้งฝอย.
  • « ถ ถ ถ.