GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธที่ 16 พฤศจิกายน 2554

MarCus_KP

• Full Member
หูเอลฟ์ ... หึหึ  woon_555  แหม๋ เอาออกเกมส์เพราะต้องการให้เป็นไอเทมแรร์  แต่ของโซล หูปลอม แรร์แบบขายแ_กได้ ไม่เป็นไร   ถ้าเป็นคดีเด็ดก็ต้อง  แหม๋ .... ทำไปได้

ไม่ได้เอาออกจากเกมนะครับท่าน ยังอยู่ในกล่องสุ่มสารพัดสิ่งเหมือนเดิมนั่นแหล๊ะ  g#019
ลองเปิดกล่องพิศวง 225 กล่อง ไม่ได้  g#027 ถ้าอยู่ในกล่องพิศวงคงยากมาก

ว่าแต่กล่องสุ่มสารพัดสิ่งคือกล่องอะไรครับท่าน

เดิมมันเคยอยู่ในกล่องปริศนาที่ดรอปบอสครับ แต่ตอนนี้ที่เค้าว่ายังมีมันอยู่ที่กล่องอะไรบ้างผมก็ไม่รู้เหมือนกัน เอาเป็นว่า ผมขอทีมงานแล้วกัน หลังน้ำท่วมลด เหตุการณ์ดีๆ ผมจะกลับมาขอทวงถามและขอทำการทดสอบในเซิร์ฟนรกครับ  ขอเบิกกล่องอะไรก็ได้ที่ว่ามันยังมีอยู่  เบิกมาเปิดจนกว่าจะเจอครับ จะเปิดเป็นล้านๆกล่องเจอก็จะเปิด ออกยากแค่รู้ว่ามันยังมีก็พอ  แต่ผมขออย่างเดียวเท่านั้น เมื่อผมตั้งกระทู้ร้องขอการทดสอบและแจ้งชื่อตัวละครที่นรกไป  ผมขอทำการทดสอบเดี๋ยวนั้นเลย ไม่รอข้ามวัน  ไม่รออะไรทั้งสิ้น เป็นบทพิสูทธิ์ว่าในขณะนั้นมีอยู่จริง ไม่มีการเพิ่งนำไอเทมเข้า - ออกระบบแต่อย่างใด และผลที่ออกมาจะคลายข้อข้องใจและความแคลงใจลงไปได้   ขอเท่านั้นครับ  วันไหนผมจะตั้งกระทู้บอกอีกที แต่อีกสักพักใหญ่ๆ

เท่าที่ทราบมา หูเอลยังอยู่ในกล่องพิศวงนะ แต่โอกาสเปิดนั้นเหอะๆ ยากกว่าดรอปแผ่นวินยานบอสอีก  g#015

3eCausez

• Full Member

Microsoft

• Newbie
  • *
หมวกไซเรนสู้ Flood   ได้รับของแล้วนะครับขอบคุณทีมงานมากครับ   woon_love woon_love woon_love woon_love