GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

!!O[]O เข้าไปได้อย่างไร O[]O!!

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member

uid9

• Newbie
  • *
ผมเคยทำนะ

1.หาชาป มาจิตแห่งศรไส่แอสหรือเทร
2.พอจิตแห่งศรทำลายเป้าหมาย ให้พราง/กลมกลืนธรรมชาติ จิตแห่งศรมันก็จาวิ่งมั่ว
3.เมื่อจิตแห่งศรวิ่งไปในน้ำ ก็ใช้สกิลพุ่งแทง/ดาบคู่พ่ามิติ
4.แค่นี้เป็นอันเสร็จพิธี

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
จะทำลงโทษขังคุกตัวละคร IiIi_a_iIiI เป็นเวลา 168ชั่วโมงข้อหาใช้บั๊กเพื่อประโยชน์ส่วนตัว

จะทำลงโทษขังคุกตัวละคร oof_doy1 เป็นเวลา 168ชั่วโมงข้อหาใช้บั๊กเพื่อประโยชน์ส่วนตัว

จะทำการลงโทษใบ้ตัวละคร PIE___ คำนวณเวลาอัตโนมัติข้อหาหยาบคาย
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้