GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รีแล้วทำไมไม่คืนโซลเหมือก่อนละครับมันก็เวลยากคนก็หายไปเยอะ

saranghae12345

• Newbie
  • *
เพื่อนผมหลายคนเลิกเล่นไปหมดเซงไม่มีเพื่อนเล่น T T

ได้โปรดทรงคืนโซลด้วยเถิด

ข้าน้อยขอร้อง woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
บอกตรงๆนะ ผมเวลคาเดทจน 40 ผมยังไม่ใช้โซลซักกะอย่าง
ใช้เฉพาะที่ได้มาตอนเวลอัพแค่นั้นล่ะ เซิฟนี้ exp *500 แล้ว เวลยากตรงไหน g#025
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

dukduilove555

• Newbie
  • *
บอกตรงๆนะ ผมเวลคาเดทจน 40 ผมยังไม่ใช้โซลซักกะอย่าง
ใช้เฉพาะที่ได้มาตอนเวลอัพแค่นั้นล่ะ เซิฟนี้ exp *500 แล้ว เวลยากตรงไหน g#025

อยากได้เส้น อิอิอิอิ ขอหน่อยยยยย  woon_sunny woon_sunny