GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ปิดปรับปรุงเซิฟเวอร์ประจำสัปดาห์ วันพุธที่ 2 พฤศจิกายน 2554

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ประกาศ : ปิดปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์ประจำสัปดาห์ วันพุธที่  2 พฤศจิกายน  2554

ทางทีมงานจะปิดเซิฟเวอร์เป็นเวลา 1 ชม. ในช่วงเวลา 10.00 -11.00น.

เพื่อทำการปรับปรุงเซิฟเวอร์ประจำสัปดาห์

จึงประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน

รายการอัพเดทประจำสัปดาห์นี้ดูได้ที่ : รายการอัพเดทประจำวันที่ 2 พฤศจิกายน  2554
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ประกาศ!! ขณะนี้เซิร์ฟเวอร์ได้เปิดให้บริการตามปกติแล้วครับ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้