GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คุณคิดว่าชาร์ป เป็นยังไงในสายตาคุณ (เชิญเต็มที่)

oh_RaymonDD

• Full Member
ตามหัวข้อ คิดว่าชาร์ปเป็นยังไงในสายตาคุณ เช่น .. เท่มั้ย  สกิลโหด ก าก อาไรก้อเเล้วเเต่ล่ะกัล

woon_5555 woon_5555 g#031 g#031 g#031

lookgolf

• Jr. Member
  • **
สำหรับผม ชาร์ปเทพสุด ถ้ารู้ทริคและมีสเต็ปในการเล่น ได้ทั้งเวล ทั้งแบท เล่นง่ายไม่ต้องคิดอะไรมาก

ไม่ต้องจุก็สามารถมีความเก่งเป็นของตัวเอง สดได้ทุกตัวตั้งแต่วุ้นยันบอส ทุกตัว (อาชีพอื่นเค้าก็ทำได้)
แต่ในช่วงแรกถ้าเวลเองคนเดียวจะลำบากหน่อย แต่ช่วงหลังลอยตัวเลย ยิงเรื่อยๆ ไม่คิดมากก็อัพเองแหละ

oh_RaymonDD

สำหรับผม ชาร์ปเทพสุด ถ้ารู้ทริคและมีสเต็ปในการเล่น ได้ทั้งเวล ทั้งแบท เล่นง่ายไม่ต้องคิดอะไรมาก

ไม่ต้องจุก็สามารถมีความเก่งเป็นของตัวเอง สดได้ทุกตัวตั้งแต่วุ้นยันบอส ทุกตัว (อาชีพอื่นเค้าก็ทำได้)
แต่ในช่วงแรกถ้าเวลเองคนเดียวจะลำบากหน่อย แต่ช่วงหลังลอยตัวเลย ยิงเรื่อยๆ ไม่คิดมากก็อัพเองแหละ
เห็นด้วยคับ  woon_5555 woon_5555

Exit.

• **
  • ....
ผมคิดว่าไม่เทพเท่าไรนะ  ชาร์ปอาจจะยิงแรง และ มีสกิล เจ๋งๆหลายสกิลก็จริง

แต่ก็ตายง่ายมาก ถึงของในตัวจะออฟเลือดยศสูงเ่ท่าไร แต่ส่วนมาก โดนอาชีพสุดฮิต โจมตีเพียงไม่กี่ครั้ง

เช่น แอส พุ่งโป๊ะเช๊ะ 5 k ดับ / เบอ สับ 6k+ ดับ /  วิไม่ต้องพูดถึง สกิลเดียวดับนอกจากชาร์ปจะใส่แรร์หรือของกันเวทย์

ปล. ความคิดเห็นส่วนตัวครับ

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
เป็นอาชีพที่มีเอฟเฟคสกิลเปิดปิดที่อาชีพอื่นไม่เท่เหมือนชาร์ป #038
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

oh_RaymonDD

เเต่มานก้อมีข้อได้เปรียบโดยการยิงไกล ไม่ใช่หรอคับ อาจเล็งจุดตายวิใน1ทีดับได้นะคับ (คิดเหนส่วนตัว)  woon_5555 woon_5555

Be cool , stay calm :)

• FASH ♥.
    • http://board.postjung.com/618382.html

Why?

• อั๊ยย๊ะ!
คิดว่าเทพพอสมควรนะ เคยโดนยิง3ดอกจอดสนิท  woon_cry

และก็ยิงได้ไกลด้วย  g#005
No matter what happens
Even when discusse on me now down
I promise you
That I'll never let you go

oh_RaymonDD

ใช่คับ สายยิงเร็วเวลเพลินมาก เวลในดันตอนเวล95 เเปปเดียว97ไม่รุ้ตัวเลย

VairunThai

• Newbie
  • *
ชาร์ปมีอุ่นทุกใบครับ

หุงข่าวได้ค่อนข้างดีทีเดียวครับ

ชาร์ปเดียวกันเปล่า woon_5555 woon_5555

ชินจัง !!

• **
ชาป ชนะ เบอ ใส ๆ - - สกัดขา ยิง ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ จบ ( ความเห็นส่วนตัว  woon_555 )
Lost & Found ..  g#032

Lizzie~WindRunner

• **
  • >Oop~I Did it agian<
 woon_shockชาปหรือคาเดท เลือด 5 เค
พูดมาได้ คิดมั่งค่ะ ไม่จุ ก้อเกิน 6+ หละ
ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)

ข้าวผัดสลัดปลา

• Newbie
  • *
คิดว่าเป็นอาชีพที่เก็บเวลง่าย ลงแบทก็สุ้กับอาชีพอื่นได้สูสี หาเงินก็คล่อง

สรุปดีหมดทุกอย่าง จบ..  #038