GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธที่ 2 พฤศจิกายน 2554

nasva009

• Newbie
  • *
รายการปรับปรุงแก้ไขข้อผิดพลาด
1. แก้ไขบั๊กทักษะ กายทิพย์ ที่จะถูกลบล้างเมื่อผู้เล่นใช้ทักษะ ยืนหยัด
 ช่วยอธิบายให้ผมหายโง่ที ไม่เข้าใจ สมมุติ กายเบอ แล้วเบอกดยืนหยัด กายทิพย์ของตัวเองจะหาย หรือว่า เบอกดยืนหยัด กายทิพย์ของคู่ต่อสู้หาย
 ใครรู้ช่วยตอบให้ผมหายสงสัยทีคับ  woon_5555 g#033 g#033

DIW

• Jr. Member
  • **
  • เทรกากๆ

Music_2 Chin'n Love Ae'e

• Newbie
  • *
  • รั ก แ อ้ ไ ป ต ล อ ด ก า ล

nightjusmin

• Full Member
นู๊อยากได้ค้อนประกัน T^Tมาอีกที่วันไหนงับ บ woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry
อย่าพึ่งเอาเข้ามานะจีเอ็ม ดูซิขนาดเอาออกไปเดือนกว่าแระราคารับในตลาด(ใต้)มันยังรับกัน 8 Mอยู่เลย(ตอนที่ยังวางขายมันก็รับกัน 6-8 Mนี่แหละ) ไม่เห็นว่าราคามันจะขยับขึ้นตรงไหน แสดงว่าฆ้นอยังคงมีหลงเหลืออยู่อีกเยอะเป็นแน่แท้  woon_yes woon_yes woon_yes

highter0

• บุคคลทั่วไป
รายการปรับปรุงแก้ไขข้อผิดพลาด
1. แก้ไขบั๊กทักษะ กายทิพย์ ที่จะถูกลบล้างเมื่อผู้เล่นใช้ทักษะ ยืนหยัด
 ช่วยอธิบายให้ผมหายโง่ที ไม่เข้าใจ สมมุติ กายเบอ แล้วเบอกดยืนหยัด กายทิพย์ของตัวเองจะหาย หรือว่า เบอกดยืนหยัด กายทิพย์ของคู่ต่อสู้หาย
 ใครรู้ช่วยตอบให้ผมหายสงสัยทีคับ  woon_5555 g#033 g#033
เมื่อตอนที่บั๊กนั้น เมื่อเบอร์เซอร์เกอร์มีกายทิพย์อยู่แล้วใช้ทักษะยืนหยัด กายทิพย์จะหายไป จึงได้ทำการแก้ไขให้เมื่อใช้ทักษะยืนหยัดแล้วกายทิพย์จะไม่หายไปค่ะ

<Action!>OporZii[Sv.PK]

• Jr. Member
  • **
  • เราเดินมาไกลแล้วก็ต้องเดินต่อไปอย่าคิดที่จะกลับเด็ดขาด