GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : รีแมตช์การแข่งขัน ABT Season1 เซิร์ฟเวอร์สวรรค์ รอบ 4 ทีม

3eCausez

• Full Member
ผม เล่นตัว MMMEEEKKK ในทีมจะฟลุ๊คอีกไหม  ขอสละสิทธ์ในการลงเเข่งรีเเมตช์ใหม่รอบ 4 ทีมเซิฟเวอร์วุ้นสวรรค์ครับ

TAMA

• Sr. Member
ในส่วนของปัญหาบัคที่เกิดขึ้นนี้ ทีมงานต้องขออภัยด้วยจริงๆ ครับ

ส่วนที่เพื่อนๆ เสนอเข้ามาว่าให้ทีมงานจัดการแข่งขันใหม่ อันนี้คงเป็นไปไม่ได้ครับผม

ถ้าจะมีจัดการแข่งขันอีกครั้งจะเป็น ABT Season2

ซึ่ง Season2 นี้ ให้เพื่อนๆ อดใจรอกันอีกนิดนะครับ

คาดว่าอีกไม่นานเกินรอครับ  g#017

ส่วน ABT Season1 นี้ทีมงานจะนำข้อผิดพลาดต่างๆ นำไปปรับปรุงแก้ไขในครั้งต่อๆ ไป ให้ดียิ่งขึ้นครับ

Ⓓr.™

• Full Member
  • Newbie
    • www.musicmun.us
ไม่รู้เล่นเกมส์คลายเครียด

หรือยิ่งเล่นยิ่งเครียด 

คิดถูกจริงๆ ที่ยุบกิลไป

พร้อมใจกันเลิกทั้งกิลเลย

ว่างๆ ค่อยเล่น ได้ไม่เครียด g#037

_PERRYWiNKlE .

• Jr. Member
  • **
  • _PERRYWiNKiE *
ทีมงานคับผมเล่นตัว asura_inw
ไม่ขอรีแมทใหม่นะคับ
เพราะทีมผมชนะมาก็ไม่ภูมิใจ ได้ของมาแบบไม่น่าภูมิใจผมว่าไม่อยากได้อะคับ
ถ้ารีแมทใหม่ผมขอสละสิทธิ์ละกัน ให้ทีัมเค้าชนะไปเลยดีกว่า
เพราะผมคิดว่าชนะแบบไม่มีการเอาเปรียบฝ่ายตรงข้ามมันรู้สึกดีกว่าถึงแพ้ก็ยังรู้สึกว่าเราไม่โกงเค้านะ
เราไม่เอาเปรียบเค้านะ มันน่าภูใจมากกว่าชนะแบบนั้นอะคับ
ถ้าเปนไปได้อยากให้จัดใหม่หมดตั้งแต่รับสมัครเลยจะดีกว่าอะคับผม
ขอบคุนทีมงานที่รับฟังเรือ่งที่ร้องไปว่าโดนเอาเปรียบนะคับ
ผมเห็นด้วยคับ ผมเล่นตัวละคร oOBENTZKUNGOo
หัวหน้าทีมจะฟลุ๊คอีกไหม ขอสละสิท ในการรีแมตคับ ไปชิงที่3เหมือนเดิม ตามที่ตัดสินที่แรก

อาจารย์ ยุ่น

• Jr. Member
  • **
ทำเรื่องแจ้งเข้ามาใน Support นะครับ หากต้องการสละสิทธิ์ จะให้ทีมงานดำเนินการให้ครับ
แต่หากไม่มีเรื่องส่งเข้ามาอย่างเป็นทางการ จะไปสละสิทธิ์ในวันแข่งแทนก็ไม่ว่ากันครับ

ปล. ขออนุญาตล็อคกระทู้ เพื่อป้องกันการใช้คำกระทบกระทั่งรุนแรงครับ