GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธที่ 26 ตุลาคม 2554

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
แล้ว ทำไม ใบลบสีชุดใหม่ หายแต่ได้โซล 300 มาแทน ? คุ้มไหมนิ  woon_angry

ถ้าเป็นใบเปลี่ยนสีชุดแบบใหม่หาย และได้โซลชดเชยมาแทนจริง ผู้เล่นสามารถแจ้งเข้ามาที่หน้าแจ้งปัญหาได้เลยครับ ทางทีมงานจะตรวจสอบและชดเชยในกรณีที่หายจริงครับผม  woon_yes

ลิงค์แจ้งปัญหากดตรงนี้

ตามที่ผมเคยบอกเลยครับ ถ้าเป็นใบใหม่แจ้งหน้าแจ้งปัญหาเลยครับผมทำลิงค์ไว้ให้แล้ว
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ
จีเอ็มถ้าใบขอเพิ่มเวลาสีชุด3ช.ม. มันห่ออยู่จะไม่ได้เงินชดเชยหรอ ของผมยังหลงอยู่1อันอ่ะ หือๆ woon_cryรึว่าจะเป็นแบบผอบโซลเมื่อก่อนไปที่อคาเดมี่แล้วมันจะจ่ายให้เลย woon_cry

P a t c h a :)

g#017 g#017 g#017

คำว่า "คิดถึง" มันไม่ซึ้งเท่าคำว่า
..."คิดถึงเหมือนกัน" หรอกนะ !!!~