GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ปิดปรับปรุงเซิฟเวอร์ประจำสัปดาห์ วันพุธที่ 19 ตุลาคม

บุคคลทั่วไป · 28 · 6575

♪....AMMY....♪♥แอมจัง♥♀

• Newbie
  • *
คงไม่เป็นเหมือนแพท ที่แล้ว g#035 g#035 g#035

ขนมตะโก้เปลี่ยนรูปสัตว์เลี้ยงวันนี้ แถมฟรี บัคแบบไม่มีใครต้องการ woon_555

-------

แพทนี้ ..
เควสสีชุด บัคมหาสาร ย.ยุ่นชีแจ้ง ปิดเซิฟเวอร์อีก 2ชม. เพือทำการแก้ไข เควสสีชุด  g#031 g#031
จิงป่าวที่ว่าปิดอีก2ชม. อ่ะ= ="

bleach_lnw

• Jr. Member
  • **
  • เวร ย่อมระงับด้วยการ จองเวร!!!

ตอนนี้ปิดปรับปรุงเพิ่มเติมนะครับ ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ  woon_sad2

simizaa

• **
ตอนนี้ปิดปรับปรุงเพิ่มเติมนะครับ ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ  woon_sad2
แล้วปิดนานมะ woon_huh
Different But Similar'

_____OngChaI_____

• **
  • >.,<

ไม่เป็นไรครับ ^^ ชินแล้ว!!
woon_yes woon_yes woon_yes

THE-WOLFMAN

• **
ตามเคย ยังไม่ใช่อีกหรอครับ ผู้เล่นทุกท่าน  มีปัญหาตล้อดตล้อด woon_sunny woon_sunny woon_sunny

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ