GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธที่ 19 ตุลาคม 2554

`the soldier.

• Full Member
แล้วผู้เล่นที่มีของที่จะยกเลิกอยู่แล้วละครับ ซื้อใบกะยารีมาตั้งหลายอัน  woon_sad1

_-§↑ⓁverBron-Achilles-_

• Jr. Member
  • **
  • "ปากดี" แต่ไม่เคย "ดีแต่ปาก"
บางอาชีพก็มีความสามารถ
บางอาชีพก็ไม่มีความสามารถ

อยากให้เท่าเทียมทุกอาชีพ

จะมีก็มีให้เหมือนกันหมดทุกอาชีพ
ไม่มีก็ต้องไม่มีทุกอาชีพสิครับ

ตอนแข่ง ABT ก็ทำให้ของแรร์ทุกชิ้นไม่มีความสามารถสะนะุ

มันมีความรู้สึกว่า เสียความรู้สึกดีๆไป จากที่แรร์มาทุกอาทิตย์

แล้วอยู่ๆมีเหตุผลบังหน้า บางอาชีพไม่เท่าเทียมกันเลย

ควรปรับให้ทุกอาชีพไม่มีความสามารถแรร์นะครับเพื่อความเท่าเทียม
10 ขวบครับ อยู่ป.6

MarCus_KP

TAMA

• Sr. Member
ไอที่ว่า เปลีย่นระบบชื่อเสียงใหม่ ก็คือ สมมติว่าถ้ามี พระ1ตัว คาเดท1ตัวในตี้ ก็จะได้ค่าชื่อเสียง แต่ถ้ามีมากกว่านี้จะไม่ได้ ใช่มั้ยครับ?

แล้วทักษะที่ไม่หยุดร่ายเนี่ย เช่น มหาพรของพระ รึเปล่าครับ
เข้าใจถูกต้องแล้วครับ

ใบล้างสี 30เคโซล  ยังกะเส้นเลย  ไม่แน่ใจราคานะเห็นในนรก 30เคโซลแพงเว่อ ไม่ต้องใส่ชุดก็ไม่เป็นไร มันก็ไม่ได้เพิ่มอะไรมากมาย

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • **
ใบล้างสี 30เคโซล  ยังกะเส้นเลย  ไม่แน่ใจราคานะเห็นในนรก 30เคโซลแพงเว่อ ไม่ต้องใส่ชุดก็ไม่เป็นไร มันก็ไม่ได้เพิ่มอะไรมากมาย
เขากะให้ใช้สีชุดแบบถาวรไงครับ ถ้าไม่คิดจะจุ หรือจุตันแล้ว จะได้ประโยชน์จากตัวนี้เต็มๆ

งั้นการถ้าจะเปลี่ยนสีชุดต้องตัดสินใจให้ดีมากกว่าเดิม  woon_yes

อิบ้าาา

• UNsmile.❦
  • Jr. Member
  • **
เขากะให้ใช้สีชุดแบบถาวรไงครับ ถ้าไม่คิดจะจุ หรือจุตันแล้ว จะได้ประโยชน์จากตัวนี้เต็มๆ

แสดงว่าถ้ามีสีชุดรับเควสจุไม่ได้ใช่ไหมคะ ต้องล้างใช่ไหม  woon_huh

จีเอ็มแพท

• Global Moderator

แสดงว่าถ้ามีสีชุดรับเควสจุไม่ได้ใช่ไหมคะ ต้องล้างใช่ไหม  woon_huh

ครับผมตามเงื่อนไขการจุติเดิมเลยครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

nightjusmin

ขอลิงคืข้อมูลสีชุดทั้งหมดแบบอัพเดตล่าสุดหน่อย ลืมไปแล้วสีไรมันยังไง จะได้เปลี่ยนสีถูก พอดีเจอแต่อันเก่าลิงค์นี้ http://forum2.asura.in.th/index.php?topic=40516.0 มันมีไม่ครบงะ  g#011 g#011 g#011

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 โอย ถ้าจะจุติแล้วต้องมาซื้อยาล้างสีชุดแพงๆ อย่าปรับเลยดีกว่าท่าน เอาใบเปลี่ยนแบบเก่าดีกว่าไหม จะมาเจาะจงอะไรกับกลุ่มที่ไม่ต้องจุติแล้วอย่างเดียวละครับ  แล้วคนยังจุติไม่ดันอยากเปลี่ยนสีชุดบ้างต้องมาซื้อยาลบแพงๆ อย่างงั้นให้เค้าซื้อใบเพิ่ม ใบเปลี่ยน มีอายุ 3 ชม แบบเก่าดีกว่าไหมอะ แล้วสำหรับคนจุ 6 รอบก็ไปทำเควสถาวรเอา อย่ายกเลิกใบเปลี่ยนเลยถ้างั้น  มันเจาะจงบางกลุ่มเกินไป  หรือไม่ลดราคายาเปลี่ยนลงมาหน่อย ให้คนที่จะจุซื้อเปลี่ยนได้  3000 โซลพอ  ถ้า 3 หมื่นโซลดังว่า เอาใบสีชุดไว้ดีกว่า บางคนเปลี่ยนแล้วไม่ถูกใจ ไม่ตรงสาย เสีย 300 ซื้อยามาลบ  บ้าชัดๆๆ  g#016

Goodbye...

ไม่น่าเอาบัตรเปลี่ยนสีชุด  กับเพิ่มเวลาออกเลยค่ะ  ใครอยากเปลี่ยนถาวร ก็เปลี่ยนไป 
ใครอยากเปลี่ยน 3 ชม ก็ซื้อของโซล  น่าจะมีทางเลือกให้ผู้เล่นมากหน่อย แบบนี้น่าจะดีกว่ามั๊ยคะ  g#025
อะไรที่มันดีอยู่แล้ว ก็คงไว้

•Insomnia' •

• un' :)

1. แก้ไขข้อผิดพลาดของการร่ายทักษะต่างๆ ที่ไม่หยุดร่ายเมื่อโดนผู้เล่น หรือมอนเตอร์โจมตี

เช่นทักษะอะไรบ้างครับ (ไม่เคยรู้เลย)

พวกสกิลของสายเวทครับ เช่น พลังเยือกแข็ง บทเพลงสรรเสริญเทวะ เวทอัญเชิญต่างๆ เป็นต้นครับ
กากขึ้นอีกละอาชีพตู น่าเบื่อ