GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เค้าว่า ธนู 99 คับ *0*

,, ,, ,, อ๊อก กก ~ !!

• Jr. Member
  • **

อยากทราบว่ามันมีจิง ไหม เค้าบอกว่า ธนูดูดวิญญาณ อะไรของเค้า แรร์ 99 หนะ

augustgu

• Newbie
  • *
อุ้ย เราบอกไปแร้วนิ ว่า ฝึกหัด - -อยากรู้ความลับเราจังเลย

augustgu

• Newbie
  • *
เราผิดใช่ไหมเนี่ย ยิงม่วง1k 555555555   g#008 g#008

• **
เค้าขอดู นู ทำเป็น "เป็นความลับของทางราชการ"  g#023  g#030 g#023

ปล.อย่าอวดให้มากคับ พอดีไม่กลัว  g#021

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

augustgu

• Newbie
  • *
แล้ว เราใส่ธนุ แล้ว เราอวด นี้ ผิดมะออะ เธอมะมีก็ อย่าเสือกนะจ๊ะ อยู่เฉยๆไว้  g#033 g#033

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
คือธนู99มันชื่อ คันศรผู้พิชิตนี่ เทอโม้ g#037

augustgu

• Newbie
  • *
นี้ไง แรร์99 อยากได้ยัง อยากได้หาเอง

augustgu

• Newbie
  • *
อยากรู้นักมะใช่หรอ555 นูรัย 5-1 ในแบท เรายังกลัวอยู่เลยTT

[เขาหมั่นไส้ทั้งแบท] 5555 นั่งเฉยๆ

augustgu

• Newbie
  • *
ไม่รู้สิ สงสัยเขาอยากได้ เลยให้เขาสมมุติว่าเป็น 99 พวกอิจฉา อิอิ-..-ลุมแบทตายเป็นกอง

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
ก็เทอเปนคนบอกเองอะ ธนูแรร์99 ธนูดูดวิญญาณ  #038

augustgu

• Newbie
  • *
ก็จริงอยู่ ตอนแรกกะจะหลอกเล่น เห้นเขาบอก กวน ก็เลยกวนต่อ คาเดทเอามาด่าเรายังไม่เอาลงลย

มีบอกด้วย "คันศรโลหิต" อิอิ ถ้ามันยิงแรงก็เล่นทั่วเซิฟละคันศรโลหิตน่ะ สมองกับไปคิดใหม่จิTT

• **
ก็เทอเปนคนบอกเองอะ ธนูแรร์99 ธนูดูดวิญญาณ  #038

เอานะทาม คนมัน ปันยาอ่อน อยากมีกะเค้าไง อิจฉาๆ 5555555

ก็จริงอยู่ ตอนแรกกะจะหลอกเล่น เห้นเขาบอก กวน ก็เลยกวนต่อ คาเดทเอามาด่าเรายังไม่เอาลงลย

มีบอกด้วย "คันศรโลหิต" อิอิ ถ้ามันยิงแรงก็เล่นทั่วเซิฟละคันศรโลหิตน่ะ สมองกับไปคิดใหม่จิTT

สมองไปคิดใหม่น่าจะเป็นคุณนะ โตแล้วคับๆ  g#018

Buzaba`

• แด๊นนนนน