GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หน้าไม้เทร ใหม่ดรอบจากไหนบ้าง

testraihen

• Newbie
  • *
เช่น หน้าไม้ผู้เฝ้าประตูนรก หน้าไม้แห่งความเงียบ หน้าไม้สองหัว

ดรอปจากตัวอะไร ที่ไหนถ้ามีรูป ขอดูหน่อยนะครับ  ขอบคุณมากครับ   woon_sad1 woon_sad1

!••OariGunKa••!

• Jr. Member
  • **

RESET

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
เช่น หน้าไม้ผู้เฝ้าประตูนรก หน้าไม้แห่งความเงียบ หน้าไม้สองหัว

ดรอปจากตัวอะไร ที่ไหนถ้ามีรูป ขอดูหน่อยนะครับ  ขอบคุณมากครับ   woon_sad1 woon_sad1

ก่อนปิดเคยไปตอบแล้วในบอร์ดเก่านะ ไม่ได้ไปดูเหรอไง  g#036

หน้าไม้เฝ้าประตูนรก(แรร์ 99) หน้าไม้สองหัว(แรร์ 74)
 ได้จากการเปิดกล่องสมบัติ/กล่องปริศนา/กล่องพื้นที่ปริศนาลึกลับ/กล่องกิจกรรมวันคริตมาส-ปีใหม่ *โอกาสได้ของแรร์น้อยมาก

หน้าไม้แห่งความเงียบ(แรร์79) : คุณสมบัติ มีโอกาส 7%ทำให้เป้าหมายติดสถานะใบ้
 ดรอปจากบอสมังกรน้ำแข็ง แมพหุบเขาวินโดเนีย

หน้าไม้สลายเวทย์(แรร์84) : คุณสมบัติ เพิ่มอัตราMPMAX40% / เมื่อโจมตีเป้าหมายจะทำลายMPของเป้าหมาย70 / เพิ่มความแรงโป๊ะเชะ50%
 ได้การทำการงานช่างฝีมือระดับ 15

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
หน้าไม้สลายเวทย์(แรร์84) : คุณสมบัติ เพิ่มอัตราMPMAX40% / เมื่อโจมตีเป้าหมายจะทำลายMPของเป้าหมาย70 / เพิ่มความแรงโป๊ะเชะ50%
 ได้การทำการงานช่างฝีมือระดับ 15

หน้าไม้ทำลายลายเวทดีกว่า C3 ทำลายเวทเน่าๆของแอสอีก หึหึ