GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เควสประจำอาชีพแอสแซสซิน

TAE'E

• Newbie
  • *
เควสประจำอาชีพแอสแซสซิน ผมว่าเควสที่ 2 มันยากไปน่ะครับ
ที่ให้หา หนวดแมงกระพรุนเย็นตาโฟ 20 ชิ้น(อันนี้ไม่ค่อยเท่าไหร่)
          หนวดโดนแล้วคัน 20 ชิ้น(อันนี้ยากกว่าแมงกระพรุนนิดเดียว)
          หนวดนายกองเขี้ยวทมิฬ 20 ชิ้น(อันนี้อ่ะที่มีปัญหา) คือต้องไปฆ่า นายกองเขี้ยวทมิฬ แต่ในแมพไม่ได้มีแค่ นายกองเขี้ยวทมิฬตัวเดียวมีตัวไรอีกเยอะแยะแล้วมันหันมาลุมเราทุกตัว ก็ต้องฆ่าพวกมันด้วยปัญหาคือตัวอื่นมันเยอะเกินไป กว่าจะทำเควสเสร็จนี้ต้องฆ่าตัวอื่นที่ไม่ใช่ นายกองเขี้ยวทมิฬ เป็นร้อยๆตัว ผมว่าน่าจะปรับหน่อยนะครับ มอนตัวมันเยอะเกินไป  g#046 g#046 g#046 g#046 g#046