GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แจ้งบัคโล่โชคชะตาครับ

t-r3x

• Newbie
  • *
โล่ยกแต่ไม่ได้รับบัพแคล้วคลาด เซิฟสวรรค์ ช่วยแก้ไขด้วยนะครับ  g#046 g#046

t-r3x

• Newbie
  • *
เพิ่มเติมนะครับ ทักษะเกราะเวทย์ ก็บัคครับ ไม่ดูดซับความเสียหายตามคำอธิบาย ทดสอบเอาเทรยิง ทั้งเปิดเกราะเวทย์ และไม่เปิดเกราะเวทย์ ปรากฎว่าความเสียหายเท่ากันกับตอนไม่กดทักษะ บางครั้งโดนยิงตายทั้งๆเกราะเวทย์ก็ยังเปิดอยู่ ( แต่ตรงนี้ก็เป็นไปได้เพราะว่าดาเมจสุดท้ายอาจจะแรงมากจนทั้งhpของเกราะเวทย์และhp ของผู้โดนยิงมีไม่พอรับความเสียหายครั้งนั้น )
------------------------------------------------------------------------------------------------
ทักษะท่องเวลา ของสีชุดไทม์วอกเกอร์ ที่จะช่วยทอนดาเมจเมื่อกด ทดสอบแล้วดาเมจก็ยังคงเหมือนกับไม่กด
------------------------------------------------------------------------------------------------
จากการทดสอบรับดาเมจ การทอนความเสียหายของวิซาร์ดมันบัคไปทั้งหมดเลยเหรอครับ ?
เพื่อนๆคนไหนว่างๆลองทดสอบดูครับ เพราะมันจะส่งผลไปถึงแบทเทิล กิลวอ รวมไปถึง koa เต็มๆ