GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากกลับมาเล่น แต่โดนขังมานานกว่า2ปี ตอนที่2

asura_2_

• Newbie
  • *
   เรียนท่าน g#046  สืบเนื่องจากผมโดน ขังคุก 360ในข้อหาออโต้เมาส์ ทำให้ผมไม่เล่นเล่นเกมนี้มานานกว่า2ปี  ผมว่ามันนานมากแล้ว น่าจะมีการ ลดโทษหรืออภัยโทษ  อยากกลับมาเล่นอีกครั้งเติมไปเยอะเหมือนกัน  พอจะมีวิธีนอกจากการออนทิ้งไว้360ชั่วโมงไหมครับ  เพราะการติดมามากกว่า2ปีนานเกินไปแล้วครับ    ขอให้พี่จีเอ็ม หรือพี่วอลุ่ม ช่วยแก้ไขหน่อยครับผม      woon_cry woon_cry woon_cry     ..ปล  ถ้าท่านได้อ่านข้อความนี้ รบกวน บอกวิธีหน่อยครับ "ตอนนี้แล้วบอกว่าจะดำเนินการ ผมเห็นเป็นแบบเดิมครับ"
    woon_hurt woon_hurt    ช่วยเห็นใจหน่อยครับ ด้วยความเคารพ   จาก ผู้หลงไหลในเกมส์อสุรา  """เซิฟใต้พิภพ  ชื่อตัวละคร LaamoI  ลบกวนหน่อยครับ  woon_sad1 woon_sad1

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
กติกาการแจ้ง
การแจ้ง : ใช้รูปถ่ายในเกมอสุราเท่านั้น รูปภาพต้องไม่มีการตกแต่ง ต้องแจ้งเรื่องภายใน 48 ชั่วโมง นับจากเวลาของรูปที่ถ่าย และอัพโหลดรูปภาพที่ up.gameindy.com เท่านั้น แจ้งเรื่องได้ที่ บอร์ดแจ้งเบาะแสผู้กระทำความผิด เท่านั้น
ขออนุญาตล็อกกระทู้นะครับ