GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บัคคทากริฟฟินเดอร์

mumumumu

• Newbie
  • *
ลดร่าย 100% แต่ทำไมยังติดร่ายหลายวินาทีอยู่
อย่างเช่นสกิล เพลิงอัศนียบาศ ระยะเวลาร่ายอยู่ที่ 1-5 วินาที
ถ้าหากลดร่าย 100% มันจะต้องอยู่ที่ 1 วินาทีใช่ไหม แต่ทำไมยังร่าย 3 วินาที+

♤ เบบี้'กาก้า ♤

• Jr. Member
  • **
  • สาวบางกอก ♡
ได้ลงdex บ้างหรือป่าวคะ woon_huh
g#039 g#039 g#039 g#039 g#039 น้องจะอยู่กับพี่จนวินาทีสุดท้ายนะ g#039 g#039 g#039 g#039 g#039

mumumumu

• Newbie
  • *
ได้ลงdex บ้างหรือป่าวคะ woon_huh
dex 99  สะกดเวลาระดับ3 ใส่เท้านักซิ่ง + คทากริฟฟินเดอร์อีก 100% ร่ายยังนานอยู่เลยครับ

A+

• Personal ID 🔐
  • **
ก่อนอื่นต้องเข้าใจความหมายของ ลดร่าย 100% ก่อนนะครับ ซึ่งผมก็ไม่เข้าใจ 55
หรือไม่ที่ร่ายช้าอาจจะเป็นการร่ายเร็วสุดของสกิลนั้น ซึงร่ายเร็วกว่านี้ไม่ได้แล้ว

mumumumu

• Newbie
  • *
ก่อนอื่นต้องเข้าใจความหมายของ ลดร่าย 100% ก่อนนะครับ ซึ่งผมก็ไม่เข้าใจ 55
หรือไม่ที่ร่ายช้าอาจจะเป็นการร่ายเร็วสุดของสกิลนั้น ซึงร่ายเร็วกว่านี้ไม่ได้แล้ว

ย้อนไปอ่านตัวอย่างกระทู้แรกอ่าคับ ระยะร่ายมันเป็น 1-5 วินาที ถ้าลดร่าย 100% มันต้องเหลือ 1 วินาที ยิ่งสกิลแรงโน้มถ่วง 2-5 วินาที ตอนร่ายไม่ติดคริ ตกประมาน 3-4 วินาที

OMG_inw

• **
อ้าว เวนกำ ลดร่าย100% ยังร่ายช้าอีกเหรอ มันทำออกมาหลอกให้หยอดอีกป่าววะ  #038

OMG_inw

• **
หลอกแดกฟอเอฟเวอร์ ขนาดเรื่องช่องสถานะหลบหลีกไร้ลักษณ์ หลบหลีกเวทย์ บอกว่าจะทำไม่รู้กี่เดือนละยังไม่เห็นวี่แวว เรื่องคทานี่คงอีกสองปีครับ