GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เชิฟ นรก ครับ จะทำกิล ใบสมาคมหาย

KilluaZoldyck

• Jr. Member
  • **
  • สัญญาว่าจะเลิกเป็นโจรแล้วไปบวชข้าจะไว้ชีวิตพวกเอ็ง
ผมกำลังจะตั้งกิลสมาคม แล้วทีนี้เงินในตัวผมไม่พอ ผมเลยไป กดเวลให้ 99 แล้ว เดลตังกับเพื่อน เพื่อจะยืมตัง 100k มาทำกิล
แล้วมาพบอีกที ใบตั้งสมาคมหาย ช่วยหน่อยครับ เดือดร้อน ต้องการทำกิลด่วนมาก

• **
  • สัญญาว่าจะเลิกเป็นโจรแล้วไปบวชข้าจะไว้ชีวิตพวกเอ็ง

• **
ยังไงครับจีเอม ผมแจ้งลงบอร์ดนี้ จีเอมได้เข้ามาอ่านหรือยังครับ ?

เรียว

• **
คุณได้ทำการแลกใบตั้งกิลด์มาแล้วรีอาชีพหรือเปล่า ? ถ้ารีอาชีพหรือไปจุติ ดึงจิตก็ตามแต่ ก็คือหาย ใบสมาคมก็เหมือนของเควสครับ

jjphatchat

• บุคคลทั่วไป

jjphatchat

• บุคคลทั่วไป
คุณได้ทำการแลกใบตั้งกิลด์มาแล้วรีอาชีพหรือเปล่า ? ถ้ารีอาชีพหรือไปจุติ ดึงจิตก็ตามแต่ ก็คือหาย ใบสมาคมก็เหมือนของเควสครับ

ขอบพระคุณท่านเรียวค่ะ

Techies

• Full Member
  • Don't run! We're your friend! ♥
วันหลังหน้าจะเขียนกำกับไว้ด้วยนะว่าของเควสตรงชื่อไอเท็มเลยยิ่งดีปัญหาเยอะ woon_angry