GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สมาคม *~Ca$p€r~* สมาคมน่ารักฉบับแคสเปอร์

_N_II

• Jr. Member
  • **
  • *~Ca$p€r~*
ถึงผมจะเลวยังไง แต่ก๊ไม่ทำให้บอร์ดกิลเป็นอันตรายหรอกครับ วางจัยได้
ความเลวมี Limit ความชั่วเกินร้อยยยย
>< / !!

_N_II

• **
คัยมีอารัยแค้นเคืองก๊ เมล์ไปด่าได้ที่ joker_of_Destiny@hotmail.com นะ
อย่ามาด่าในนี้ เสียชื่อบอร์ดกิลหมด แค่นี้ผมก๊ทำเสียเกินพอแ้ร้ว

• Danube' •

• Newbie
  • *
  • 'un (:
_N_II  เข้าใจอะไรผิดไปป่ะจ๊า (:

อย่าแส่ไปทุกเรื่อง
 :) น่าหมั่นไส้

_N_II

• **

'iam.

• 25.05.55
  • Full Member
เค้าแค่เตื่อนว่าให้ปั้มน้อยๆลงหน่อย โพสพองามกะพอ  g#006

ฝันดีค่าทุกคน จิ๊บิ๊ๆ  g#021 g#021

_N_II

• **
ขอเตือน

อย่าปั๊มบอร์ด บ่อย  เกะกะ !!

ผมไม่ปั้มบอร์ดกิลหรอกจ้า ^^ บอกแร้วไง เสียชื่อ !!
แต่ถ้าโพสต์คลิปจาก Youtube ก๊แปลว่า อยากให้เห็น

_N_II

• **
เค้าแค่เตื่อนว่าให้ปั้มน้อยๆลงหน่อย โพสพองามกะพอ  g#006

ฝันดีค่าทุกคน จิ๊บิ๊ๆ  g#021 g#021

จ้า ๆ ^^' ถ้าเปนอย่างงั้นก๊คงดีนะ
ที่ผมโพสไปก่อนหน้าที่ก๊แค่ แสดงเจตนาอ่าจ้า ^^
ยังไง ๆ *~Ca$p€r~* ก๊มีบุญคุณต่อนนมาก

firstalonely

• **
  • ป่วนบอร์ด&ดราม่าเป็นอาชีพหลัก
รู้สึกจะเข้าใจผิดไปไกลเลยคุณ_N_IIเอ๊ย
ที่เค้าด่ากันแบบไม่เอ่ยชื่อน่ะ เค้าด่าเบอที่มันแปลงม่อนฆ่าคนอื่น
ก็แค่เขาไม่อยากให้ปั๊มกันจนเนื้อหา สาระที่โพสไว้หายไป

ปล.จะอยากได้ระดับ MEMBER ไปเพื่ออะไร อย่าไปตามกระแสนักเลยค่ะ
ระดับ MEMBER มันไม่ได้บ่งบอกถึงระดับไอคิวในสมอง
ปั๊มไปก็ไม่ได้ประโยชน์อะไร เขาไม่มีรางวัลอะไรให้หรอก

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์

_N_II

• **
รู้สึกจะเข้าใจผิดไปไกลเลยคุณ_N_IIเอ๊ย
ที่เค้าด่ากันแบบไม่เอ่ยชื่อน่ะ เค้าด่าเบอที่มันแปลงม่อนฆ่าคนอื่น
ก็แค่เขาไม่อยากให้ปั๊มกันจนเนื้อหา สาระที่โพสไว้หายไป

ปล.จะอยากได้ระดับ MEMBER ไปเพื่ออะไร อย่าไปตามกระแสนักเลยค่ะ
ระดับ MEMBER มันไม่ได้บ่งบอกถึงระดับไอคิวในสมอง
ปั๊มไปก็ไม่ได้ประโยชน์อะไร เขาไม่มีรางวัลอะไรให้หรอก
คับผม ถ้าผมเข้าจัยอารัยผิดก๊ขอโทดด้วยนะ
Member 5 หลอด มันเท่ห์ดีนะครับ มันก๊เหมือนกับ หมวกกับหน้ากากอ่ะ ใส่ไปแร้วมันเก๋ ยัง ๆ ก๊ IQ น้อยอย่างนนก๊ยังอยากได้อยู่ T^T

I-jaMes

• **
  • [งอนแล้วน้าาา]
ผมมาปั้มกระทู้ครับ ผมชอบปลั้มกระทู้ g#029
ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0