GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

TASTER คืออะไรหรอ

gatzazeed

• Newbie
  • *
ตามหัวข้อครับ แล้วมีสิทธิพิเศษอะไรบ้าง แล้วการที่จะเป็นเทสเตอร์ ต้องทำอย่างไรบ้างครับ woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_o_o woon_555 woon_huh g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046

H

• Full Member
มันน่าจะเขียนว่า Tester นะครับ ส่วนการที่จะเป็นเทสได้คือต้องแจ้งบัคที่มีผลกระทบรุนแรงถ้าเอาลงเซิฟ หรือแจ้งบ่อย ๆ สิทธิพิเศษก็มีแค่ได้ทดสอบบางอย่างก่อนคนอื่น สามารถเข้าห้องเทสได้ ก็เปลี่ยนอาชีพได้ร้อยแปดอะครับ g#018

gatzazeed

• Newbie
  • *
เอ่มมม แล้วพี่เป็นtester ป่าวครับ

-Sinewy.

• Jr. Member
  • **
เขาไม่ใช่เทสหรอกครับ เขาเป็นแค่ผู้เล่นกระจอกๆคนนึง

เขาไม่ใช่เทสหรอกครับ เขาเป็นแค่ผู้เล่นกระจอกๆคนนึง
อยากกดLikeครับ เสียดายไม่ใช่เฟส