GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

[บัค] ฟิวชั่นสัตว์ขี่ *ผงตะโก้เกรดS

เรียว

• Jr. Member
  • **

จากการอัพเกรดที่ต้องใช้ผงตะโก้เกรด S มีบัคอยู่หนึ่งจุดครับ

- จากในภาพต้องใช้ผงตะโก้เกรด S จำนวน 30 ชิ้น ซึ่งถูกต้องแล้ว แต่ในกรณีบัค
หากมีผงตะโก้มากกว่า 30 ชิ้น เช่น 31 ชิ้น 300ชิ้น 5000ชิ้น หากกดใส่แล้วกดตกลง ผงตะโก้เกรด S ที่มีอยู่ในตัวจะหายไปทั้งหมด

สรุป : หากมีผงตะโก้เกินมาจากที่กำหนดไว้ จะหายไปเมื่อกดตกลง ในกรณีของผมมีผงตะโก้เกรด S อยู่จำนวน 500 ชิ้น จากการอัพเกรดขึ้นร่าง2 ผมต้องกดใส่ไป X ชิ้นเพื่อทำการอัพเกรดขึ้นมาเป็นร่าง 2 หลังจากกดตกลงแล้วผงตะโก้เกรด S ได้หายไปร่วม 500 ชิ้นครับ

* เอาง่ายๆคือใครจะทำการอัพเกรดสัตว์ขี่ให้เอาผงตะโก้เกรด S ไว้ในตัวเท่าที่ใช้ในการอัพเกรด เกินมาเท่าไหร่ก็ฝากไว้ในคลังก่อนนะครับ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
มันบัคเฉพาะ อัพ 2 ขึ้น 3 ป่าว
พี่ทดสอบมะกี๊ อัพ 3 ขึ้น 4 ใช้ 60 พี่พกไว้ 70 กดอัพแล้วเหลือ 10
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

comsun33

• Newbie
  • *
พัฒนาแล้วมันจะเปนยังไงครับ ความสามารถเพิ่มขึ้นหรือว่าแค่เปลี่ยนรูปร่างเท่ๆเฉยๆ

แล้วไอผงตะโก้นี่มันคือของโซลใช่มั้ย แล้วราคาเท่าไหร

-IlI_TimeThai_IlI-

• **

ผงตะโก้ก็ได้จากตะโก้ทุกชนิด จะมีดเกรด B A S ถ้าเป็นตะโก้จะได้10อันถ้าเป็นบัตรจะได้ใบละ1อัน

monarch172572

• **

ผงตะโก้ก็ได้จากตะโก้ทุกชนิด จะมีดเกรด B A S ถ้าเป็นตะโก้จะได้10อันถ้าเป็นบัตรจะได้ใบละ1อัน

โป๊ะ 15 % อุต๊ะ  woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
  • Full Member
เราอยากเห็นหลายๆตัวเลยอ่า ให้ เทสแล้ว ช่วยลงให้ดูทีน่ะ อยากเห็น g#019 g#001

It changed

-IlI_TimeThai_IlI-

• **
*ใครเทสตัวไหนแล้ว ช่วยลงให้ดูทีน่ะ  g#001

ไม่ได้เทสลงไห้ได้ปะ  g#009
ตอนนี้มียุ2ตัวที่เห็น วินกับไลแคน

It changed

*ใครเทสตัวไหนแล้ว ช่วยลงให้ดูทีน่ะ  g#001

ไม่ได้เทสลงไห้ได้ปะ  g#009
ตอนนี้มียุ2ตัวที่เห็น วินกับไลแคน

เท่จัด !! ขอบคุณมาก มีตัวอื่น อีกป่คับ!!

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
กี่โพสต์ก็ยังคงความถ่อยไว้ได้อย่างเหนียวแน่น
สงสัยชาติก่อนจะเกิดเป็นฝอยขัดหม้อนะฮะ ขัดไปซะทุกเรื่อง
ไม่ช่วยแล้วยังถ่วงความเจริญ ผมนี่ขำเลย อิอิ
 woon_5555

90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

เรียว

• **

เท่จัด !! ขอบคุณมาก มีตัวอื่น อีกป่คับ!!
ตอนนี้รู้สึกจะพัฒนาไว้แค่ ไลแคนกับวินโดเนียฮัสกี้เพื่อใช้ในการทดสอบไปก่อนน่ะครับ เบื้องต้นผมเดาว่า อาจจะมีร็อค ทุย ด้วยนะ   woon_sunny
ps . สนใจแต่โพสที่มีสาระน้า

monarch172572

• **
แล้วถ้ามีฟิวเซริว ผมเงิบเลย woon_shock
ปล.สัมผัสได้ถึงความ007 ในบอร์ดนี้

เรียว

• **
แล้วถ้ามีฟิวเซริว ผมเงิบเลย woon_shock
ปล.สัมผัสได้ถึงความ007 ในบอร์ดนี้
อย่าเลย แค่นั้นก็โหดสุดติ่งแล้วนะนาย  g#002

X-Burner

อย่าเลย แค่นั้นก็โหดสุดติ่งแล้วนะนาย  g#002

ลองคิดถึงแมงมุมสิ ไร้ลัก เหอะๆ

ทำไมผมไม่ชอบระบบนี้เอาซะเลย ...............

.