GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Lv.99 ตันแล้วทำไมเวลลด

gwenstefani

• Newbie
  • *
คืองงอะ  woon_huh

เล่นอีกตัวตายเวลไม่ลด  woon_cry

ทั้งที่เวลตัน 99 จุ 6 จิ 14  woon_angry

ใครรู้ช่วยตอบหน่อยละกันครับ อีกตัวตาย 10 กว่ารอบ เวลไม่ลดเลย  woon_angry

ส่วนอีกตัวทดลองตาย เวลลดทุกครั้งเลย เพราะอะไรอะครับ  woon_huh

BZ'BossKungz

• Newbie
  • *
ตัวนึงอาจมีกรรม เเล้วอีกตัวอาจไม่มีกรรม มั๊งครับ

-_YC_-

• Jr. Member
  • **
ตายเพราะมอน = ลดแน่นอน
ตายเพราะโดนเพลเยอร์ฆ่า = มีกรรม(เคยฆ่าเพลเยอร์ด้วยกัน) = เวลลด
                               = ไม่มีกรรม = ไม่ลด

*ถ้าเวล 99 แล้วอยากฆ่าคนแต่ไม่อยากเวลลดให้ไปเวลสะสม exp มั่งก้ดีนะคับ  g#039 g#039 g#039
คนกินคน ?? ไรหว่า

-_YC_-

• Jr. Member
  • **
ตายเพราะมอน = ลดแน่นอน
ตายเพราะโดนเพลเยอร์ฆ่า = มีกรรม(เคยฆ่าเพลเยอร์ด้วยกัน) = เวลลด
                               = ไม่มีกรรม = ไม่ลด

*ถ้าเวล 99 แล้วอยากฆ่าคนแต่ไม่อยากเวลลดให้ไปเวลสะสม exp มั่งก้ดีนะคับ  g#039 g#039 g#039
แก้เป็น exp คับ
คนกินคน ?? ไรหว่า

gwenstefani

• Newbie
  • *