GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มาแล้ว!!! ระบบป้องกันโปรแกรม AutoMouse

¥~•MaKing•~¥

• Newbie
  • *
เท่าที่เคยตั้งออโต้มา จะตั้งแบบกดรัวๆ แบบนี้จะขึ้นคำถามด้วยมั้ยอ่ะคะ

เช่น ดีเลย์ 50 วิ แต่ตั้งแค่ 5 วิ repeat รัวๆ ระบบมันก็จับได้ใช่มั้ยฮะ
บางคนเขาก็ตั้งแบบคำนวณเวลาให้มันพอดีกับสกิวได้นี้น่ะถ้าฉลาดหน่อยน่ะ ^__^  g#031  g#029

augrit

• Newbie
  • *
ถ้าเกิดกำลังวิ่งที่โขน    ม่อนรุมเยอะๆ  กำลังจะลงสกิว   คำถามเด้งขึ้นมา....ตายหะ....
เวลอย่างเดียวก็เมื่อยละนะยังจะมีคำถามมากวนใจ จู้จี้จุกจิกอีก คิดได้ไงเนี่ย

llOrangell

• Jr. Member
  • **
ถ้าเกิดกำลังวิ่งที่โขน    ม่อนรุมเยอะๆ  กำลังจะลงสกิว   คำถามเด้งขึ้นมา....ตายหะ....
เวลอย่างเดียวก็เมื่อยละนะยังจะมีคำถามมากวนใจ จู้จี้จุกจิกอีก คิดได้ไงเนี่ย

เห็นภาพตามนั้นเลย ชักอยู่ยากขึ้นทุกวัน  woon_bye

__Lucit__

• Newbie
  • *
g#046  g#046 1.7 คำถามจะไม่ถูกสุ่มขึ้นในแผนที่ประเภทเมือง, 1vs1, 3vs3, ตะลุมบอน, สงครามชิงปราสาท, แผนที่กิจกกรรม
จากข้อนี้น่ะครับผม แผนที่ในเมืองจะไม่ขึ้นคนก็ออโต้อยู่ในเมืองเหมือนเดิมสิครับ จริง ^__^  g#031  g#031  g#033  g#033

ความหมายมันกำกวม เนอะด้อม  woon_5555 woon_5555 woon_5555

jiantzaa

• Newbie
  • *
เพิ่งเหนระบบไรคนเล่นมาอีกแล้ว555
ที่ได้บ้านั่งกดสกิลซี3ทั้งวันแน่
ไม่ต้องไปเที่ยวละ คิดมาได้ไม่ให้ออโต้
แต่เสือกทำขึ้นซะยาก ตอนนี้ทั้งเซิฟคนน่าจะเหลือราว20+
ต่อไปหายหมดปิดเกม สวรรค์นะ
ร้านตั้งขายของกัน55555

-_YC_-

• **
เพิ่งเหนระบบไรคนเล่นมาอีกแล้ว555
ที่ได้บ้านั่งกดสกิลซี3ทั้งวันแน่
ไม่ต้องไปเที่ยวละ คิดมาได้ไม่ให้ออโต้
แต่เสือกทำขึ้นซะยาก ตอนนี้ทั้งเซิฟคนน่าจะเหลือราว20+
ต่อไปหายหมดปิดเกม สวรรค์นะ
ร้านตั้งขายของกัน55555
ตอนนี้กำลังจะมี เก็บ c3 แบบใหม่ละ ^^
คนกินคน ?? ไรหว่า

ZaColl

• Newbie
  • *
  • ใสใสไรงี้
ผมว่านะครับ ทำระบบนี้ดีกว่า มันเหมือนเกม เกมนึง
จะไห้เราเรียนสกิลจับผิด
แบบ กดสกิลนั้นไส่ผู้เล่น แล้วคำถามจะเด้งขึ้นมา ดีเลเท่าไหร่ก็ว่ากันไป
แล้วก็ไม่สามารถกดไส่เป้าหมายที่  ตามข้อ1.5, 1.6 และ 1.7

แบบนี้จะดีกว่าไหม ลองเอาไปพิจารณาดูครับ  woon_yes woon_yes

ZaColl

• Newbie
  • *
  • ใสใสไรงี้
g#046  g#046 1.7 คำถามจะไม่ถูกสุ่มขึ้นในแผนที่ประเภทเมือง, 1vs1, 3vs3, ตะลุมบอน, สงครามชิงปราสาท, แผนที่กิจกกรรม
จากข้อนี้น่ะครับผม แผนที่ในเมืองจะไม่ขึ้นคนก็ออโต้อยู่ในเมืองเหมือนเดิมสิครับ จริง ^__^  g#031  g#031  g#033  g#033

ในเมืองจะออโต้ไรหว่า  woon_huh woon_huh
 ฝึกC3 ก็ต้องตีมอนอยู่แล้ว

Monozite

• **
จั๊กอารัยนักหนา ใครจะออโต้ก้อปล่อยเขาไปเถอะพวกมรึงจ่ายค่าไฟหั้ยเขาเหรอ ห้ามโน้นห้ามนี้ ถ้ามันยุ่งยากมากก้อเอาออกไปซะซี3 มีเกมส์ไหนที่มันเล่นลำบากขนาดนี้บ้างว่ะ ใครจะออโต้เก็บเวลก้อปล่อยแม่-งไป แล้วก้อมาขายยาคูนหั้ยมัน ปรับใหม่เอาแบบยาคูนแลกเปลียนไม่ได้ใครอยากใช้ต้องใช้เงินโซลซื้อเอง แล้วก้อปล่อยมันใครจะออโตเก็บเวลกี่ตัวก้อปล่อยมัน  g#014 g#014 g#014 g#014 g#014 g#014
ปล.ระบบป้องกันออโต้เมาส์บ้าบอคอแตก

ในเมืองจะออโต้ไรหว่า  woon_huh woon_huh
 ฝึกC3 ก็ต้องตีมอนอยู่แล้ว

ในเมือง มี คนใช้ออโต้ อยู่ 2 ที่ เท่าที่เจอมา และเคยทำมา

1. ออโต้ทำโมบายไปขายที่เมืองเรดคลิฟ
   2. ออโต้แลกเบียมที่ NPC แลกเบียม ที่มีอยู่ทุกเมือง

เหตุผลที่ต้อง ใช้ออโต้ เพราะ ไม่มีตัวเลือกให้ทำโมบายทั้งหมดที่มี และ แลกเบียม ทีละก้อนมันสำเร็จ 100 %
 g#024 g#024 g#024 g#024 g#024 g#024 g#024 g#024

-_YC_-

• **
ถ้าเกิด ออนทิ้งไว้เฉยๆ จาโดนด้วยไหม ?  woon_huh woon_huh
ไม่คับ จะสุ่มตอนใช้สกิล #มั้ง  g#022 g#022 g#022
คนกินคน ?? ไรหว่า

phonerise

• Newbie
  • *
เหตุผลที่เขาใช้ออโต้เมากันเนื่องจากเมื่อก่อนC3นั้นฝึกยากแต่เดิมยุแล้วก็นะคนมันขี้เกี้ยจคลิกไปมามันก็เบื่อตายห่าสิครับกว่าC3จะขึ้นอย่างเช่นเวทผนึกจากการสอบถามมาว่ากว่าจะระดับ10แบบออโต้ใช้เวลาถึง2เดือน(ตั้งไว้ข้ามคืนข้ามวัน)ซึ่งยากลำบากมากถ้าเอาออโต้ออกเนียมันจะทำให้เกมมันฝึกC3ยากกว่าเดิมเป็นเท่าตัว

sa_i

• Newbie
  • *

อ้อโต้ทำอะไรในเมือง ฝึก C3 เหรอ เขาจะเปลี่ยนระบบฝึก C3 ใหม่แล้วให้เกบ Exp กับมอนในแมพที่จัดโดยเฉพาะ หรือจะออโต้ทำไรดี

gtc4222

• **
ปัญหาคือตอนเวล ผมว่าน่าเพิ่มเงื่อนไขสำหรับมอนเวล 80+ คำถามจะไม่สุ่มขึ้นมาด้วยจะดีกว่านะครับ เพราะมอนเวล 80+ คนออน automose คงตายเปล่า (มั้งนะ)