GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
1. วอลอค
มอนสเตอร์ประเภทอัญเชิญ ดาเมจยังเป็นดาเมจที่ยังไม่ผ่านการทอนดาเมจครับ ยังโจมตีเต็มดาเมจอยู่
เช่น ทูตแห่งความมืด ระเบิด 12000 - 14000 ดาเมจ

2. แบทเทิลรอยัล
ตายแล้วยังเด้งกลับไปจุดเซฟบนเมืองแบบเดิม ยังบัคอยู่ครับ

3. อยากให้เปิดสงครามปราสาท (กิลด์วอร์)
โดยเปลี่ยนเป็นวันอื่นที่ไม่ใช่การวอร์กิลด์ที่ซ้ำกับเซิร์ฟหลักเพื่อทำการทดสอบอย่างจริงจังเมื่อนำระบบปรับบาลานซ์ไปใช้ในสงครามชิงปราสาทครับ

4. ชุดแฟชั่นไม่สามารถใช้ได้ ยังปิดให้บริการในส่วนนี้
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ