GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ!! พบกับไอเทมตีบวกสุดเจ๋งได้ที่นี้

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
สรุป 100% ยังไงก้แหกได้ ว่างั้น
ถ้าเป้นงั้น ขอ%เต็ม ๆ ที่จะตี+แล้วไม่แหกหน่อยเหอะ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

Buzaba`

• แด๊นนนนน

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม
ถ้าไช้ค้อน 100% และยังแหกอีกก็เลิกตีบวกและคับชีวิตนี้

Buzaba`

• แด๊นนนนน

Buzaba`

• แด๊นนนนน

PAYUHA___

• Newbie
  • *
น่าจะมีแบบ +100 +150 +200 +250 +300 ราคาก็ต่างกันไปจะดีมากเลยคับ

Buzaba`

• แด๊นนนนน

โจ้ครับ I-jaMes

• Jr. Member
  • **
  • [งอนแล้วน้า]
    • https://www.facebook.com/junladit.chompoo?ref=tn_tnmn
เห็นใจพวกผมบ้างซิกว่าจะตีได้แต่ละชิ้นยศลดแล้วลดอีก พอเอาเข้ามาแบบนี้มันเกินไปนะครับ
ไม่ใช่ไม่อยากให้คนอื่นมีของยศสูงๆ แต่ว่ามันต้องใช้ฝีมือความยากลำบากบ้าง ไม่ใช่มีตัวช่วยมากขนาดนี้
ลองคิดดูว่าคนที่เขาอุส่าอดทนตีบวกมาตั้งแต่ก่อนเขายากลำบากขนาดไหนกว่าจะได้ของยศสูงๆ
มันจริงอยู่ที่มีโอกาศแหกได้ แต่ว่ายศไม่ลดมันก็ทำให้ไม่ต้องลุ้นเลย สมมุติว่ามีค้อนสัก100อัน ตีไปยศเทพ100ที
มันต้องติดแน่ๆแหละอย่างน้อย1ครั้ง ซึ่งการขายจะทำให้เงินเข้าบริษัทมากแต่น่าจะเป็นไอเท็มชิ้นนี้เนื่องจาก
มันเป็นไอเท็มส่งผลอย่างมากสำหรับการตีบวก ผมก็พูดได้แค่นี้แหละครับ พิจารณาดีๆหน่อยครับว่าสิ่งที่ทำนี้
มันสมควรหรือเปล่า สิ่งที่ได้มาง่ายๆจะทำให้คุณค่าของมันลดลงไปนะครับ อย่าคิดว่ามันเป้นสิ่งที่ดีเลยผมว่านะ

woon_angry

~๐ Ryan ๐~

• Full Member
เห็นด้วย  แต่บ่นไปก็เท่านั้นเพราะเขาจะเอามาขายแล้ว  g#002