GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ตั้งชื่อร้านว่ารับ 200K แต่รับจริง 20,000 (หลอกให้คนเข้าใจผิด)

nutlovely

• Jr. Member
  • **
  • บุรุษผู้ยึดมั่นในความเกรียน

nonstop

• **
มีตัวละครอีกตัวยืนซ้อนด้านหลัง ตัวนั้นน่าจะเป็นตัวที่ตั้วร้านรับซื้อ ไม่น่าใข่คนที่โดนเม้าส์ชี้

0.Tommy.0

• **
  • ถึงผมจะตายก้ไม่เปนไรเพราะก่อนตายผมยืนยิ้มยุ่weed

มีตัวละครข้างหลังนะครับ อันนี้น่าจะเป็นกรณีกลั่นแกล้งหรือเปล่า พิจราณาดีๆนะครับ

Gun_Gun

• Full Member
  • "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"

Gun_Gun

• Full Member
  • "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"
เอ้ย ไม่ใช่ เอิ่ม เอาเปนว่าเปนคนอีกคน ไม่ใช่ของคนที่โดนเม้าชี้นี่ครัช  g#019 g#019

woon_5555 woon_5555 แหม๋ๆๆ เอาเวลาทำงานหาเงินช่ายหนี้สินดีกว่าไหมจัสตีน หนี้เยอะนิ ได้ข่าว ไม่มีเรื่องจะแจ้งไง ไร้สาระ แก่แล้วไม่มีหัวคิด แต่อยากบอกว่า ใครดูไม่ออกก็ ควายละ มีสองตัวละครซ้อนกันอยู่ นี้ๆๆ ถามหน่อย เธอดูไม่ออกหรอ จัสตีน กินข้าวหรือ กิน หญ้า ค๊ะ ขำท้องแตก แปป

0.Tommy.0

• **
  • ถึงผมจะตายก้ไม่เปนไรเพราะก่อนตายผมยืนยิ้มยุ่weed

Ampiiz

• Newbie
  • *
อิจฉาสินะไม่มีเงินเหมือนคนอื่นเค้า ได้ข่าวตอนนี้หนี้สิน 100m+ นิ หาคืนก่อนไหม อายไหมเป็นหัวกิลแต่ยืมตังเด็กไหนกิล ทำแบบนี้สงสัยเรียนมาไม่ดีจะบอกพ่อแม่ไม่สั่งสอนก็ไม่ได้เพราะเค้าสอนมาแล้วแต่หมีควายอย่างคุณคงทำตามไม่ได้หรอก พ่อแม่คุณรู้คงเสียใจที่ลูกทำตัวหน้าตัวเมียแบบนี้ไม่ใช้สิยังมีทั้งเกาะผญ.กิน อร๊ายๆๆตายละหลุดปากซะละซอรี่ที woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock