GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : อัพเดทล่าสุดวันที่ 21/6/57 ช่วงเวลา 12.45 - 15.00 น.

บุคคลทั่วไป · 23 · 8920

_JN_

• Jr. Member
  • **
กล่องจุติแบบต่อยอด ไม่มีกล่องพื้นฐานให้เหรอครับ (ผมจุเควส)woon_angry

chawa6769

• Newbie
  • *
กล่องจุติแบบต่อยอดไม่ตรงกับจุติก่อนที่เซิฟจะโรลอ่ะ จุติก่อนโรลจุติ 6 หลังโรลจุติ 5 แต่ได้กล่องจุติแบบต่อยอด ระดับ 1 ขอให้จีช่วยตรวจสอบความถูกต้องของกล่องจุติแบบต่อยอดให้ตรงกับจุติของตัวละครก่อนโรลด้วยนะครับ ขอบคุณครับ woon_hurt

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
•เรื่องของเควสยารักษาสัตว์ ทางทีมงานจะทำการเซทเควสให้ทุกตัวละครที่เคยมีเควสนี้อยู่เท่ากับ 13 วัน ตามระยะเวลากิจกรรมที่ลงไปจนถึงวันที่ 23 มิถุนายน 2557

อันนี้ยังไงอ่าครับคือตอนนี้ทุกคนจะมีการรักษาทั้งหมด 13วันหรอครับ

เช็คยังไงว่าทำไปแล้วกี่วัน

พอดีเพิ่งหัดเล่น ยังงงๆอยู่

หากตัวกิจกรรม สามารถตรวจสอบได้ที่ น้องตั๊ก เลยครับ

เรื่องของเควสยารักษาสัตว์ ทางทีมงานจะทำการเซทเควสให้ทุกตัวละครที่เคยมีเควสนี้อยู่เท่ากับ 13 วัน ตามระยะเวลากิจกรรมที่ลงไปจนถึงวันที่ 23 มิถุนายน 2557

ในระหว่างที่ยังไม่ได้ทำการปรับ ผมทำเควสสะสมเพิ่มไปได้อีก 3 วันแล้ว หลังการปรับ เควสที่ผมทำไปจะปรับ + กับที่ผมทำใหม่ไหม ? เช่นชดเชยให้เป็น 13 วัน ในระหว่างที่ยังไม่ปรับ ผมทำเพิ่มไปอีก 3 วัน พอปรับแล้ว จะเป็น 16 วันไหม ? หรือจะได้แค่ 13 ถ้าได้แค่ 13 จะได้หยุดทำในไอดีอื่นๆ   woon_huh  woon_huh  woon_huh

จะได้ตั้งแต่เริ่มกิจกรรม จนถึงปัจจุบัน ครับ

กล่องจุติแบบต่อยอดไม่ตรงกับจุติก่อนที่เซิฟจะโรลอ่ะ จุติก่อนโรลจุติ 6 หลังโรลจุติ 5 แต่ได้กล่องจุติแบบต่อยอด ระดับ 1 ขอให้จีช่วยตรวจสอบความถูกต้องของกล่องจุติแบบต่อยอดให้ตรงกับจุติของตัวละครก่อนโรลด้วยนะครับ ขอบคุณครับ woon_hurt

แจ้งมา Support.gameindy.com เลยครับ

Sukishi.

• Jr. Member
  • **
อยากจะรู้จัง ทำมัย พวกท่าน ถึงทำ กล่องจุติจิต ให้ขาย ให้กับคนอื่นไปดึงจิตได้  มันเวิคแล้วหรอ ที่ท่านคิดมานะขอรับ  woon_cry woon_cry woon_cry

chawa6769

• Newbie
  • *

แจ้งมา Support.gameindy.com เลยครับ

ต้องแจ้งข้อมูลอย่างไรบ้างครับจีเอ็มวอลุ่ม  woon_huh

cellbeross

• Newbie
  • *
เรื่องของเควสยารักษาสัตว์ ทางทีมงานจะทำการเซทเควสให้ทุกตัวละครที่เคยมีเควสนี้อยู่เท่ากับ 13 วัน ตามระยะเวลากิจกรรมที่ลงไปจนถึงวันที่ 23 มิถุนายน 2557

ในระหว่างที่ยังไม่ได้ทำการปรับ ผมทำเควสสะสมเพิ่มไปได้อีก 3 วันแล้ว หลังการปรับ เควสที่ผมทำไปจะปรับ + กับที่ผมทำใหม่ไหม ? เช่นชดเชยให้เป็น 13 วัน ในระหว่างที่ยังไม่ปรับ ผมทำเพิ่มไปอีก 3 วัน พอปรับแล้ว จะเป็น 16 วันไหม ? หรือจะได้แค่ 13 ถ้าได้แค่ 13 จะได้หยุดทำในไอดีอื่นๆ   woon_huh  woon_huh  woon_huh

จะได้ตั้งแต่เริ่มกิจกรรม จนถึงปัจจุบัน ครับ

แปลว่าถึงทำเควสไป เมื่อปรับแล้ว ก็จะได้เวลาสะสมเควสสูงสุดเท่ากันหมด คือตั้งแต่วันเริ่มกิจกรรม
(ผมจะได้เลิกทำ เพราะผมทำวันละ4-5 ตัว ก็เหนื่อยอยู่)
   woon_hurt